7M – Tỷ Số Trực Tuyến 7M.CN – Tỷ Lệ Kèo 7M Sport – KQBD7M Nhanh Nhất
-
8'Franco Farias(Assists:Pablo Aranguiz)Simon Contreras41'65'Valentin AdamoBryan Rabello Mella(Assists:Octavio Bianchi)88'89'Phạt góc36Thẻ vàng21Thẻ đỏ10Tổng số cú sút1612Sút trúng khung thành55Đá phạt814Kiểm soát bóng41%59%Tổng số đường chuyền295428Phạm lỗi138Việt vị11Tấn công88115Tấn công nguy hiểm3335
-
Brian Wright(Assists:Juan Cordova)70'Dennis Salanovic(Assists:Brian Wright)84'Phạt góc105Thẻ vàng23Tổng số cú sút1510Sút trúng khung thành52Kiểm soát bóng52%48%Tổng số đường chuyền444417Phạm lỗi710Việt vị41Tấn công8099Tấn công nguy hiểm4835
-
17'Vi Amaral20'Duda Cordeiro45'Gi FernandesPhạt góc44Thẻ vàng10Tổng số cú sút422Sút trúng khung thành17Kiểm soát bóng39%61%Tấn công6799Tấn công nguy hiểm1850
-
7'Remi Cabral(Assists:Emil Cuello)34'Remi CabralPhạt góc41Thẻ vàng22Tổng số cú sút64Sút trúng khung thành23Kiểm soát bóng51%49%Tổng số đường chuyền294287Phạm lỗi56Việt vị02Tấn công5657Tấn công nguy hiểm4119
-
22'Angelina Alonso Costantino(Assists:Barbra Banda)Ouleymata Sarr41'51'Barbra BandaPhạt góc12Thẻ vàng10Tổng số cú sút77Sút trúng khung thành43Kiểm soát bóng56%44%Tổng số đường chuyền276222Phạm lỗi79Việt vị10Tấn công7357Tấn công nguy hiểm3027
-
Guillermo Fratta Cabrera4'Pablo Daniel Magnin11'Branda V.22'Guillermo Fratta Cabrera37'Phạt góc21Thẻ vàng22Tổng số cú sút63Sút trúng khung thành40Đá phạt88Kiểm soát bóng44%56%Tổng số đường chuyền126155Phạm lỗi88Tấn công3155Tấn công nguy hiểm425
-
COL D216'[a-10]Barranquilla FC1 - 0Real Soacha Cundinamarca[a-9]4-00-013'Phạt góc40Tổng số cú sút41Sút trúng khung thành20Tấn công2412Tấn công nguy hiểm1810
-
MEX D108:00[a-18]Puebla-Club America[a-1]--
-
FIJ NL08:00Labasa FC-Ba--
-
BRA LP08:00San Martin FC-Alianza FC Panama Reserves--
-
BRA LP08:00Panama City FC-Tauro Reserves--
-
MEX D308:00Cimarrones de Sonora FC II-Mineros de Fresnillo--
-
MLS Next PL08:00Austin FC II-Ventura County FC--
-
CON WU2009:00Peru (W) U20-Argentina (W) U20--
-
CRC D109:00[a-8]Cartagines Deportiva SA-Perez Zeledon[a-9]--
-
USA WD109:00[7]Angel City FC (W)-Kansas City NWSL (W)[1]--
-
Aus NPL U2309:00[5]Avondale U23-Green Gully U23[1]--
-
Aus NPL U2309:00[14]Dandenong Thunder U23-St Albans Saints U23[9]--
-
AUS CTL U2309:15OConnor Knights U23-Yoogali SC U23--
-
NPL U23 A09:15Melbourne Victory U23-Bulleen Lions U23--
-
CPL09:30Waterside Karori-Stop Out--
-
CRC DW109:30Sporting FC (W)-Municipal Pococi (W)--
-
NSW-N RL09:30Lambton Jaffas Reserves-Valentine Phoenix Reserves--
-
Aus NPL U2309:30[12]Moreland City U23-Altona Magic U23[10]--
-
NPL U23 A09:30Eastern Lions U23-Caroline Springs George Cross U23--
-
Aus NPL U2309:45[11]Manningham United Blues U23-Dandenong City U23[4]--
-
NPL U23 A09:45North Geelong Warriors U23-Kingston City U23--
-
JPN WD110:00[9]Ehime FC (W)-Viamaterras Miyazaki (W)[1]--
-
FFSA SLR10:00Adelaide Raiders SC Reserve-Para Hills Reserves--
-
CPL10:00Petone FC-Western Suburbs--
-
NOR NZL10:00Auckland United-West Coast Rangers--
-
NOR NZL10:00Auckland City-Western Springs AFC--
-
NOR NZL10:00Tauranga City United-East Coast Bays--
-
NOR NZL10:00Birkenhead United-Manurewa AFC--
-
FFSA NZL10:00Selwyn United-Nomads--
-
AUS CTL U2310:00Cooma Tigers U23-Canberra Olympic U23--
-
MEX D110:10[a-10]Queretaro FC-Pumas U.N.A.M.[a-9]--
-
FFSA SLR10:15South Adelaide Reserves-Croydon Kings Reserve--
-
FFSA SLR10:15Western Strikers Reserves-Cumberland United Reserves--
-
FFSA SLR10:15Salisbury Utd Reserves-Adelaide Blue Eagles Reserve--
-
FFSA SLR10:45Adelaide Vipers Reserve-Fulham United FC Reserves--
-
CPL10:45Wellington Olympic-Wellington Phoenix Reserve--
-
JPN D111:00[20]Consadole Sapporo-Shonan Bellmare[18]--
-
JPN D311:00[13]AC Nagano Parceiro-Giravanz Kitakyushu[12]--
-
JPN D311:00[3]Imabari FC-Omiya Ardija[1]--
-
JPN JFL11:00[16]Briobecca Urayasu-Atletico Suzuka[9]--
-
JPN JFL11:00[12]Maruyasu Industries-Run Mel Aomori[11]--
-
JWD211:00[10]Tsukuba FC (W)-SEISA OSA Rheia (W)[4]--
-
JWD211:00[1]Okayama Yunogo Belle (W)-Veertien Mie (W)[8]--
-
JWD211:00[5]Kibi International University (W)-JFA Academy Fukushima (W)[2]--
-
JWD211:00[9]Diavorosso Hiroshima (W)-Diosa Izumo (W)[7]--
-
JWD211:00[3]Fujizakura Yamanashi (W)-FC Imabari (W)[11]--
-
JWD211:00[12]Fukuoka AN (W)-Yamato Sylphid (W)[6]--
-
AUS WPL11:00[2]Preston Lions (W)-Bentleigh Greens (W)[7]--
-
AUS WPL11:00[1]FC Bulleen Lions (W)-Emerging Athlete Program (W)[8]--
-
NSW-N RL11:00Lake Macquarie Reserves-Edgeworth Eagles Reserves--
-
ANQ U2311:00Mitchelton U23-Moreton City Excelsior B U23--
-
FFSA SLR11:15West Adelaide Reserve-Playford Reserves--
-
NSW-N TPL11:30[1]Lambton Jarvis-Valentine[3]--
-
A FFA Cup11:30[TSA TPL-6]Hobart Zebras-Riverside Olympic[TSA TPL-7]--
-
NSW-N RL11:30Maitland FC Reserves-Cooks Hill United Reserves--
-
JPN D112:00[11]Albirex Niigata-FC Tokyo[10]--
-
JPN D112:00[14]Jubilo Iwata-Machida Zelvia[1]--
-
JPN D112:00[4]Vissel Kobe-Kyoto Sanga[19]--
-
KOR D112:00[12]Daejeon Citizen-FC Seoul[7]--
-
JPN D212:00[7]Vegalta Sendai-JEF United Ichihara Chiba[12]--
-
JPN D212:00[20]Thespa Kusatsu-V-Varen Nagasaki[2]--
-
JPN D212:00[17]Mito Hollyhock-Fujieda MYFC[19]--
-
KOR D212:00[7]Seoul E-Land FC-Chungnam Asan[6]--
-
JPN D312:00[17]Miyazaki-SC Sagamihara[7]--
-
JPN D312:00[14]Yokohama SCC-Nara Club[16]--
-
AUS VPL12:00[2]Avondale FC-Green Gully Cavaliers[11]--
-
AUS VPL12:00[10]Manningham United Blues-Dandenong City SC[7]--
-
AUS VPL12:00[14]Moreland City-Altona Magic[9]--
-
AUS VPL12:00[12]Dandenong Thunder-St Albans Saints[13]--
-
KCL12:00[16]Busan Transportation Corporation-Daejeon Korail[3]--
-
KCL12:00[15]Daegu FC II-Paju Citizen FC[12]--
-
KCL12:00[8]Pocheon FC-Gimhae City[4]--
-
KCL 412:00[7]Geoje Citizen-Jungnang Chorus Mustang FC[2]--
-
KCL 412:00[4]Sejong Vanesse FC-Namyangju FC[13]--
-
Aus VD112:00[14]North Geelong Warriors-Kingston City[9]--
-
Aus VD112:00[11]Eastern Lions SC-Caroline Springs George Cross[10]--
-
Aus VD112:00[1]Melbourne Victory FC (Youth)-FC Bulleen Lions[7]--
-
AUS CGP12:00[4]Cooma Tigers-Canberra Olympic[6]--
-
AUS CGP12:00[3]OConnor Knights-Yoogali SC[7]--
-
AUS NSWSL12:00[2]Bulls Academy-Rydalmere Lions FC[14]--
-
AUS WAL12:00[2]Sydney FC (W)-Central Coast Mariners (W)[5]--
-
AUS WPL12:00[3]Essendon Royals (W)-Box Hill (W)[12]--
-
AUS WPL12:00[11]Alamein (W)-Brunswick Juventus (W)[9]--
-
NOR NZL12:00Hamilton Wanderers-Bay Olympic--
-
NOR NZL12:00Melville United-Eastern Suburbs Auckland--
-
AUS VS L12:00Beaumaris-Boroondara--
-
AUS CGP B12:00Canberra Juventus-Wagga City Wanderers--
-
AUS CGP B12:00Canberra White Eagles-Brindabella Blues FC--
-
AUS CGP B12:00Queanbeyan City-Belconnen United--
-
JWL12:00[4]NTV Beleza (W)-Omiya Ardija (W)[6]--
-
JWL12:00[1]Urawa Red Diamonds (W)-Hiroshima Sanfrecce (W)[7]--
-
FFSA SLR12:15Adelaide Comets Reserve-Modbury Jets Reserves--
-
AUS CGP B12:15Anu FC-West Canberra Wanderers--
-
AUS SASL12:30[4]Adelaide Raiders SC-Para Hills Knlghts SC[7]--
-
FFSA PL12:30[9]Salisbury United-Adelaide Blue Eagles[1]--
-
FFSA PL12:30[7]Western Strikers SC-Cumberland United FC[5]--
-
ANQ U2312:45Caboolture FC U23-Eastern Suburbs U23(AUS)--
-
ANQ U2312:45Southside Eagles U23-SWQ Thunder U23--
-
JPN D212:55[11]Ehime FC-Ventforet Kofu[5]--
-
JPN D113:00[2]Cerezo Osaka-Yokohama Marinos[7]--
-
KCL13:00[11]Mokpo City-Gangneung City[6]--
-
FFSA PL13:00[12]Adelaide Vipers-Fulham United FC[3]--
-
NSW-N TPL13:00[11]Lake Macquarie-Edgeworth Eagles FC[8]--
-
AUS WPL13:00[5]Heidelberg United (W)-South Melbourne (W)[10]--
-
AUS NSW WPL13:00New Lambton FC (W)-Warners Bay FC (W)--
-
FFSA SLR13:15Adelaide Olympic Reserve-North Eastern MetroStars Reserve--
-
Aus NPL U2313:15[13]Hume City U23-Heidelberg United U23[7]--
-
FFSA PL13:30[8]West Adelaide SC-Playford City Patriots[2]--
-
NSW-N TPL13:30[6]Maitland-Cooks Hill United[9]--
-
A FFA Cup13:30[WAUS D1-1]Western Knights-Floreat Athena[WAUS D1-2]--
-
AUS DPL13:30Hellenic AC-Garuda FC--
-
A FFA Cup13:45[TSA TPL-4]Kingborough Lions-Launceston City[TSA TPL-5]--
-
QLD D113:45[12]Mitchelton FC-Moreton City II[9]--
-
ANQ U2313:45Logan Lightning U23-Ipswich FC U23--
-
CHA D214:00[N-3]Dalian Kuncheng-Hubei Istar[N-4]--
-
CHA D214:00[N-5]Bei Li Gong-Shandong Taishan B[N-9]--
-
AUS VPL14:00[6]Port Melbourne-South Melbourne[1]--
-
HK PR14:00[5]Southern District-LeeMan[2]--
-
CWPL14:00[5]Shanghai RCB (W)-Shandong Ticai (W)[11]--
-
CWPL14:00[6]Beijing Yuhong Xiushan (W)-Changchun Masses Properties (W)[4]--
-
CWPL14:00[2]Jiangsu Wuxi (W)-Wuhan Jianghan (W)[3]--
-
AUS NSWSL14:00[9]Canterbury Bankstown FC-Dunbar Rovers FC[15]--
-
RUS WPL14:00[9]Yenisey Krasnoyarsk (W)-Dynamo Moscow (W)[3]--
-
AUS WPL14:00[6]Boroondara Eagles (W)-Calder United SC (W)[4]--
-
A FFA Cup14:00Wanneroo City-Kalamunda City--
-
A FFA Cup14:00[WAUS D1-12]Inglewood United-UWA-Nedlands FC--
-
A FFA Cup14:00Stirling Lions-Forrestfield United--
-
AUS WQSL14:00Gold Coast city (W)-Brisbane Olympic (W)--
-
ANSW L14:00Fraser Park FC-Prospect United Soccer Club--
-
ANSW L14:00Gladesville Ryde Magic-Camden Tigers SC--
-
ANSW L14:00Central Coast United FC-Hawkesbury City SC--
-
PH UFL14:00Loyola Meralco Sparks-Garelli United--
-
FIJ NL14:00Rewa FC-Nadi FC--
-
AB U20 L14:00Bonnyrigg White Eagles U20-SD Raiders U20--
-
AB U20 L14:00Marconi Stallions U20-St.George Saints U20--
-
AB U20 L14:00Blacktown Spartans U20-Mt Druitt Town Rangers U20--
-
AB U20 L14:00Macarthur Rams U20-Northern Tigers U20--
-
AB U20 L14:00Inter Lions U20-Dulwich Hill U20--
-
AB U20 L14:00Hills Brumbies U20-St George City FA U20--
-
AB U20 L14:00UNSW FC U20-Hakoah Sydney City East U20--
-
Chinese TML14:00[6]Taipei Xiongzan (W)-Hualien (W)[5]--
-
AUS D114:15[1]Wellington Phoenix-FC Macarthur[4]--
-
AUS D114:15[10]Newcastle Jets-Central Coast Mariners[2]--
-
FFSA SLR14:15Adelaide Cobras Reserves-Adelaide Victory Reserves--
-
ANQ U2314:15Moreton Bay United U23-Gold Coast Knights U23--
-
KOR D114:30[2]Gimcheon Sangmu FC-Gangwon FC[4]--
-
KOR D114:30[11]Gwangju Football Club-Suwon FC[5]--
-
CHA D114:30[6]Suzhou Dongwu-Guangzhou FC[7]--
-
CHA D114:30[16]Jiangxi Liansheng FC-Qingdao Red Lions[10]--
-
KOR D214:30[3]Busan I Park-Ansan Greeners FC[11]--
-
KOR D214:30[13]Cheonan City-Gimpo FC[10]--
-
AUS SASL14:30[3]Adelaide Comets FC-Modbury Jets[2]--
-
ISR U1914:30Maccabi Netanya U19-Hapoel Raanana Roei U19--
-
RUS D215:00[C-3]Strogino Moscow-Dinamo Vladivostok[C-6]--
-
HUN U19A15:00[1]Puskas Akademia Fehervar U19-III.Keruleti TVE U19[10]--
-
ISR U1915:00Maccabi Tel Aviv Shachar U19-Hapoel Haifa U19--
-
ISR U1915:00Hapoel Kfar Saba U19-Hapoel Nir Ramat Hasharon U19--
-
AUS BPLD115:00[8]North Pine United-North Brisbane[9]--
-
AUS BPLD115:00[10]Redcliffe PCYC-Centenary Stormers[5]--
-
AUS BPLD115:00[6]Virginia United-Mount Gravatt Hawks[7]--
-
ROM D215:00[3]Corvinul Hunedoara-ACS Viitorul Selimbar[1]--
-
ROM D215:00[15]ACS Dumbravita-Metaloglobus[11]--
-
ROM D215:00[10]Scolar Resita-Ceahlaul Piatra Neamt[7]--
-
ROM D215:00[18]Unirea Dej-Arges[14]--
-
ROM D215:00[8]CSA Steaua Bucuresti-CSM Slatina[13]--
-
ROM D215:00[16]ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu-Tunari[17]--
-
Croatia U19 L15:00NK Rudes U19-NK Varazdin U19--
-
Croatia U19 L15:00Kustosija U19-Sesvete U19--
-
Croatia U19 L15:00HNK Gorica U19-Zagreb locomotive U19--
-
Croatia U19 L15:00Hajduk Split U19-ZNK Osijek U19--
-
QLD D115:00[4]Caboolture FC-Eastern Suburbs Brisbane[3]--
-
QLD D115:00[6]Southside Eagles-SWQ Thunder[7]--
-
SA RL15:00Amazulu Reserves-Polokwane City Reserves--
-
SA RL15:00Mamelodi Sundowns Reserves-Royal AM Reserves--
-
SA RL15:00TS Galaxy Reserves-Golden Arrows Reserves--
-
Chinese TML15:00[2]Taichung Blue Whale (W)-Inter Taoyuan FC (W)[1]--
-
CZE DFL 515:00SK Hrachovec-FC Kvasice--
-
ROM D415:00ACS Metropolitan Isalnita-ACS Avantul Pielesti--
-
CZE U1915:00[15]Slovan Liberec U19-Mlada Boleslav U19[10]--
-
CZE U1915:00[5]Viktoria Plzen U19-Sigma Olomouc U19[8]--
-
QLD D215:00[10]Taringa Rovers-Holland Park Hawks FC[1]--
-
CZE D215:15[5]Chrudim-Marila Pribram[7]--
-
CZE D215:15[2]Vyskov-SK Slovan Varnsdorf[14]--
-
CZE CFL15:15[B-6]Jablonec B-Chlumec nad Cidlinou[B-7]--
-
CZE CFL15:15[A-14]Loko Vltavin-Preddie J[A-9]--
-
CZE CFL15:15[M-6]Trinec-TJ Start Brno[M-8]--
-
CZE DFL15:15FK Olympie Brezova-Hvezda Cheb--
-
CZE DFL15:15Aritma Praha-FC Tachov--
-
CZE DFL15:15Spolana Neratovice-Sokol Nespeky--
-
CZE DFL15:15FK Banik Sokolov-Horovice--
-
MGL PL15:15[4]Khangarid Klub-Bayanzurkh Sporting Ilch[8]--
-
CZE DFL 515:15FC Sparta Brno-MS Brno--
-
QLD D215:15[5]North Star-Ipswich knights SC[12]--
-
CZE D215:30[15]SK Prostejov-Vysocina jihlava[11]--
-
CZE CFL15:30[A-3]Ceske Budejovice B-Povltava FA[A-6]--
-
CZE CFL15:30[A-16]FK Kraluv Dvur-Viktoria Plzen B[A-4]--
-
CZE CFL15:30[B-8]FK Kolin-Hradec Kralove B[B-12]--
-
AUS SASL15:30[11]Adelaide Olympic-Metrostars SC[1]--
-
ISR U1915:30Bnei Sakhnin U19-Hapoel Tel Aviv U19--
-
ROM D215:30[6]FK Csikszereda Miercurea Ciuc-FC Unirea 2004 Slobozia[2]--
-
AUS WQSL15:30Eastern Suburbs SC (W)-Queensland Lions(W)--
-
CZE DFL15:30Komarov-FC Rokycany--
-
CZE DFL 515:30FK Krupka-SK Vilemov--
-
CZE DFL 515:30FC Svratka Brno-Bosonohy--
-
INT FRL15:30Turkey U18-Saudi Arabia U18--
-
KAZ PR16:00[4]Tobol Kostanai-Zhenis[9]--
-
AUS NSW16:00[13]Hills Brumbies-St George City FA[8]--
-
AUS NSW16:00[4]Marconi Stallions-St George Saints[10]--
-
AUS VPL16:00[4]Hume City-Heidelberg United[3]--
-
AUS NSWSL16:00[10]Bonnyrigg White Eagles-SD Raiders FC[6]--
-
AUS NSWSL16:00[7]Blacktown Spartans-Mt Druitt Town Rangers FC[1]--
-
AUS NSWSL16:00[8]Inter Lions-Dulwich Hill SC[12]--
-
AUS NSWSL16:00[11]Macarthur Rams-Northern Tigers[4]--
-
AUS NSWSL16:00[13]University NSW-Hake Ya Dong in Sydney City[3]--
-
ITA YTHL16:00[P1-3]Lazio U20-Atalanta U20[P1-4]--
-
TUR U1916:00Bandirmaspor U19-Umraniyespor U19--
-
TUR U1916:00Keciorengucu U19-Altay Spor KulubuU19--
-
TUR U1916:00Caykur Rizespor U19-Goztepe U19--
-
TUR U1916:00Fatih Karagumruk U19-Genclerbirligi U19--
-
UKR D216:00[A-6]FC Bukovyna chernivtsi-Dinaz Vyshgorod[B-9]--
-
HUN U19A16:00[2]Debrecin VSC U19-Diosgyor VTK U19[4]--
-
UKR U2116:00[7]Kolos Kovalivka U21-PFC Oleksandria U21[6]--
-
ALG U2116:00MCB Oued Sly U21-WA Mostaganem U21--
-
AUS BPLD116:00[4]Springfield United-Newmarket SFC[2]--
-
SVK U19 A16:00Spartak Trnava U19-FC Petrzalka U19--
-
SVK U19 A16:00DAC Dunajska Streda U19-FK Pohronie U19--
-
SVK U19 A16:00ZP Sport Podbrezova U19-Trencin U19--
-
SVK U19 A16:00FC Kosice U19-Dukla Banska Bystrica U19--
-
POL WD116:00[10]AZS UJ Krakow (W)-Slask Wroclaw (W)[6]--
-
Kenya C16:00KCB SC-Kakamega Homeboyz--
-
ANSW L16:00Hearst Neville-PCYC Parramatta Eagles--
-
ANSW L16:00Western Rage-South Coast Flame FC--
-
ANSW L16:00Bankstown United FC-Sydney University--
-
Pol L316:00Zaglebie Sosnowiec (Youth)-Lks Drama Zbroslawic--
-
AUS VS L16:00Goulburn Valley Suns-Doveton--
-
PH UFL16:00Dynamic Herb Cebu-FC Meralco Manila--
-
Greece U1916:00Panserraikos U19-AE Kifisias U19--
-
Greece U1916:00PAS Giannina U19-Asteras Tripolis U19--
-
AB U20 L16:00Canterbury Bankstown U20-Dunbar Rovers FC U20--
-
Croatia U19 L16:00NK Dugopolje U19-Mladost Zdralovi U19--
-
QLD D116:00[8]Logan Lightning-Ipswich City[10]--
-
ITA YL B16:00[A-10]Padova U19-Como U20[A-6]--
-
ITA YL B16:00[B-16]Crotone U19-Spezia U20[B-10]--
-
ITA YL B16:00[B-6]Virtus Entella U20-Cosenza Calcio Youth[B-8]--
-
ITA YL B16:00[B-4]Pisa U19-Monopoli Youth[B-15]--
-
AUS NSW WPL16:00Adamstown Rosebud (W)-Charlestown Azzuri (W)--
-
INT FRL16:00Slovakia U18-GuatemalaU18--
-
INT FRL16:00Romania U16-Denmark U16--
-
CZE U1916:00[2]Brno U19-Dukla Praha U19[6]--
-
CZE U1916:00[4]Banik Ostrava U19-Tescoma Zlin U19[13]--
-
CZE U1916:00[3]Slavia Praha U19-Vysocina Jihlava U19[12]--
-
POL ME16:00[12]Odra Opole Youth-Gornik Zabrze (Youth)[5]--
-
GER U1716:00[S-14]Kaiserslautern U17-FC Heidenheim U17[S-13]--
-
GER U1716:00[S-2]Eintracht Frankfurt U17-Jahn Regensburg U17[S-10]--
-
GER U1716:00[S-1]Bayern Munchen U17-VfB Stuttgart U17[S-3]--
-
GER U1716:00[S-11]FC IngolstadtU17-TSV 1860 Munchen U17[S-12]--
-
GER U1716:00[S-7]Karlsruher SC U17-FSV Mainz 05 U17[S-8]--
-
GER U1716:00[S-5]Hoffenheim U17-SC Freiburg U17[S-9]--
-
GER U1716:00[W-7]Koln U17-SC Paderborn 07 U17[W-4]--
-
GER U1716:00[W-12]Arminia Bielefeld U17-Monchengladbach U17[W-6]--
-
GER U1716:00[W-2]Dortmund U17-FC Schalke 04 U17[W-3]--
-
GER U1716:00[W-13]Viktoria koln(U17)-VfB Waltrop U17[W-14]--
-
GER U1716:00[W-10]Fortuna Dusseldorf U17-RW Oberhausen U17[W-11]--
-
GER U1716:00[W-8]RW Essen U17-Bayer Leverkusen U17[W-1]--
-
GER U1716:00[W-5]Bochum U17-MSV Duisburg U17[W-9]--
-
GER U1716:00[N-13]Blumenthaler SV U17-Holstein Kiel U17[N-5]--
-
GER U1716:00[N-8]Chemnitzer(U17)-Union Berlin U17[N-9]--
-
GER U1716:00[N-6]Energie Cottbus U17-RasenBallsport LeipzigU17[N-1]--
-
GER U1716:00[N-12]Viktoria Berlin U17-Hannover 96 U17[N-11]--
-
GER U1716:00[N-10]Hamburger SV U17-St. PauliU17[N-14]--
-
GER U1716:00[N-7]Dynamo DresdenU17-Hertha BSC Berlin U17[N-4]--
-
GER U1716:00[N-3]Werder Bremen U17-VfL Wolfsburg U17[N-2]--
-
GER U1916:00[S-14]Augsburg U19-Hoffenheim U19[S-1]--
-
GER U1916:00[S-11]FC Heidenheim U19-Eintracht Frankfurt U19[S-3]--
-
GER U1916:00[N-4]Hannover 96 U19-Dynamo Dresden U19[N-6]--
-
GER U1916:00[N-12]Carl Zeiss Jena U19-St. Pauli U19[N-8]--
-
Ken-SL16:00Nairobi United-Kajiado--
-
ICP 416:00Virtus Francavilla U19-CartanU19--
-
QLD D216:00[7]Samford Ranges-Souths United[8]--
-
QLD D216:00[2]Grange Thistle SC-Maroochydore Swans FC[4]--
-
Aus NPL U2316:00[8]Port Melbourne U23-South Melbourne U23[2]--
-
UKR D316:15FC Trostianets-Lokomotiv Kyiv--
-
AUS QSL16:30[3]Moreton Bay United-Gold Coast Knights[1]--
-
FFSA PL16:30[6]Adelaide Cobras FC-Adelaide Victory[10]--
-
UKR D216:30[B-5]SC Poltava-FC Karpaty Lviv[A-1]--
-
Spain D416:30SD San Ignacio-CD Vitoria(SPA)--
-
EST D216:30[1]Harju JK Laagri-Elva[7]--
-
EST D216:30[6]Viimsi MRJK-Paide Linnameeskond B[9]--
-
EST D316:30[9]Viljandi Tulevik-Parnu JK[8]--
-
EST D316:30[1]Tartu JK Maag Tammeka B-Laanemaa Haapsalu[7]--
-
EST WD216:30[6]Tallinna FC Ararat (W)-Viimsi JK (W)[7]--
-
EST WD216:30[8]FC Lootos Polva (W)-JK Tabasalu (W)[5]--
-
PH UFL16:30Taguig-Kaya FC--
-
MYA Cup16:30Dagon Star United FC-Dagon FC--
-
SAWL16:30JVW FC (W)-TUT FC (W)--
-
CZE U1916:30[16]Frydek-Mistek U19-Dynamo Ceske Budejovice U19[7]--
-
QLD D216:30[9]North Lakes United-Magic United TFA[3]--
-
AUS D116:45[3]Melbourne Victory-Western Sydney[7]--
-
DAN U1916:45[14]Esbjerg U19-Aalborg BK U19[13]--
-
BGD D116:45[2]Mohammedan Dhaka-Bangladesh Police Club[4]--
-
BGD D116:45[10]Brothers Union-Chittagong Abahani[7]--
-
IND SPL16:45Sawmer SC-Shillong Lajong FC--
-
POR D217:00[8]CD Mafra-Oliveirense[15]--
-
UKR D117:00[4]Dnipro-1-Dynamo Kyiv[2]--
-
UKR D117:00[16]FC Mynai-Chernomorets Odessa[9]--
-
UKR D217:00[A-7]Podillya Khmelnytskyi-FC Chernigiv[B-10]--
-
HUN U19A17:00[7]Gyori ETO U19-Vasas U19[3]--
-
UKR U2117:00[5]Kryvbas U21-Metalist 1925 Kharkiv(U21)[12]--
-
ALG U2117:00GC Mascara U21-JS Guir U21--
-
ALG U2117:00USM Annaba U21-NRB Teleghma U21--
-
ALG U2117:00ES Mostaganem U21-Olympique Medea U21--
-
ALG U2117:00HB Chelghoum Laid U21-MSP Batna U21--
-
ALG U2117:00JS Bordj Menaiel U21-MO Constantine U21--
-
ALG U2117:00Olympique Akbou U21-USM El Harrach U21--
-
ALG U2117:00RC Arba U21-ESM Kolea U21--
-
ALG U2117:00AS Khroub U21-IRB Ouargla U21--
-
ALG U2117:00WA Boufarik U21-SKAF Khemis Miliana U21--
-
ALG U2117:00RC Kouba U21-JSM Tiaret U21--
-
ALG U2117:00ASM Oran U21-CR Temouchent U21--
-
ALG U2117:00CA Batna U21-AS Ain Mlila U21--
-
Spain D417:00UD Levante B-Castellon B--
-
Spain D417:00Atletico Melilla-UD Torre del Mar--
-
Spain D417:00Xerez Deportivo-Ayamonte CF--
-
Spain D417:00Calahorra B-CD Tedeon--
-
POL WD117:00[11]KKPK Medyk Konin (W)-Stomil Olsztyn (W)[12]--
-
POL WD117:00[8]Pogon Tczew (W)-Czarni Sosnowiec (W)[5]--
-
FIN CU2017:00HJK Helsinki U20-Sexy Poxyt U20--
-
FIN CU2017:00FC Kirkkonummi U20-NoPS U20--
-
FIN WD217:00ONS (W)-TPS Turku (W)--
-
Pol L317:00Cartusia-Gedania Gdansk--
-
Pol L317:00Concordia Elblag-Swit Nowy Dwor Mazowiecki--
-
Pol L317:00Legia Warszawa B-Pogon Grodzisk Mazowiecki--
-
Pol L317:00Odra Bytom Odrzanski-Lechia Zielona Gora--
-
Pol L317:00Granat Skarzysko-Kamienna-GKS Nowiny--
-
NOR D1 W17:00[8]Avaldsnes (W)-Odd BK (W)[9]--
-
DEN D417:00Glostrup FK-Tarnby FF--
-
HUN U19B17:00BVSC Zuglo U19-NergihasaU19--
-
HUN U19B17:00Szombathelyi Haladas U19-Fonix Gold U19--
-
Croatia U19 L17:00NK Istra 1961 U19-HNK Cibalia U19--
-
LIT ALW17:00FC Hegelmann (W)-MFA Zalgiris (W)--
-
PORJA217:00Merelinense U19-FafeU19--
-
SA RL17:00Sekhukhune United Reserves-Supersport United Reserves--
-
Chinese TML17:00[4]Kaohsiung Sunny Bank (W)-Hang Yuan FC (W)[3]--
-
POR DW17:00Famalicao (W)-Valadares Gaia FC (W)--
-
POR DW17:00Maritimo (W)-Sporting CP (W)--
-
POR DW17:00SL Benfica (W)-Vilaverdense (W)--
-
Kenya(W)17:00Soccer Assassins (W)-Vihiga Queens FC (W)--
-
ENG U21D217:00[11]Burnley U21-Bristol City U21[17]--
-
CZE U1917:00[14]MFK Karvina U19-Pardubice U19[9]--
-
SPA WD117:00[9]UD Granadilla Tenerife Sur (W)-Colegio Aleman Valencia (W)[10]--
-
SPA WD117:00[13]Villarreal (W)-Granada CF(W)[12]--
-
POL ME17:00[9]Cracovia Krakow (Youth)-Legia Warszawa (Youth)[2]--
-
POL ME17:00[7]Polonia Warszawa (Youth)-Jagiellonia Bialystok (Youth)[8]--
-
Ken-SL17:00Gusii FC-Rainbow FC Gambia--
-
IND DSD17:00Indian Air Force-Ajmal FC--
-
SVK WD117:00Spartak Trnava (W)-Dukla Banska Bystrica (W)--
-
HUN U19A17:15[8]Illes Akademia Haladas U19-Ferencvarosi U19[6]--
-
BUL D217:15[1]Spartak Varna-PFK Montana[4]--
-
SYC Cup17:15La Passe-Saint Michel Utd FC--
-
SWE D317:30[NS-13]Hudiksvalls ABK-FC Gute[NS-8]--
-
DAN U1917:30[9]Sonderjyske U19-BrondbyU19[4]--
-
DAN U1917:30[11]Vejle U19-Horsens U19[12]--
-
Spain D417:30Sevilla C-CD Pozoblanco--
-
IWD117:30[8]Sampdoria (W)-Pomigliano (W)[10]--
-
AUS DPL17:30Casuarina FC-Port Darwin FC--
-
BWPL17:30[4]Energetik-BGU Minsk (W)-Lokomotiv Vitebsk (W)[7]--
-
UKR D317:45Skala 1911 Stryi-UCSA--
-
AFB17:45[5]Austria Wien (W)-Neulengbach (W)[6]--
-
GER D218:00[14]Eintracht Braunschweig-Hamburger SV[4]--
-
GER D218:00[1]Holstein Kiel-Kaiserslautern[17]--
-
GER D218:00[8]SC Paderborn 07-SV Elversberg[10]--
-
GER Reg18:00[N-9]Hamburger SV (Youth)-Havelse[N-8]--
-
GER Reg18:00[N-5]Holstein Kiel II-St Pauli II[N-10]--
-
GER Reg18:00[NE-7]Chemnitzer-ZFC Meuselwitz[NE-13]--
-
GER Reg18:00[NE-12]Rot-Weiss Erfurt-FSV luckenwalde[NE-14]--
-
SWE D1 SN18:00[S-16]Onsala BK-Falkenberg[S-5]--
-
SWE D1 SN18:00[S-9]Torns IF-Tvaakers IF[S-12]--
-
RUS D218:00[U-11]FK Volna Nizhegorodskaya-Rubin Kazan B[U-2]--
-
DEN D318:00[5]Holbaek-Naesby[6]--
-
DEN D318:00[3]Ishoj IF-BK Frem[1]--
-
DEN D318:00[10]Vegar-IF Lyseng[8]--
-
SWE D318:00[NL-5]IFK Lulea-Bergnasets AIK[NL-8]--
-
SWE D318:00[NL-7]Umea FC Academy-Skelleftea FF[NL-1]--
-
SWE D318:00[SG-7]Hogaborgs BK-IFK Karlshamn[SG-8]--
-
SWE D318:00[SG-1]Karlskrona AIF-FBK Balkan[SG-6]--
-
SWE D318:00[NG-13]BK Forward-Vanersborg FK[NG-4]--
-
SWE D318:00[SS-9]Syrianska FC-IF Sylvia[SS-4]--
-
SWE WD118:00[11]Brommapojkarna (W)-Vittsjo GIK (W)[8]--
-
SW D118:00[6]Eskilstuna United (W)-Gamla Upsala SK (W)[5]--
-
SW D118:00[2]Umea IK (W)-Orebro Soder (W)[9]--
-
THA PR18:00[1]Buriram United-Muang Thong United[5]--
-
ITA YTHL18:00[P1-6]AC Milan U20-S.S.D. Monza 1912 Youth[P1-16]--
-
DAN U1918:00[2]FC Kobenhavn U19-Lyngby Fodbold Club U19[10]--
-
DAN U1918:00[6]Nordsjaelland U19-Midtjylland U19[1]--
-
DAN U1918:00[7]Randers Freja U19-Silkeborg U19[5]--
-
UKR D218:00[B-1]FC Inhulets Petrove-Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5]--
-
LIT D218:00[8]FK Tauras Taurage-Atomsfera Mazeikiai[15]--
-
UKR U2118:00[10]Zorya U21-Obolon Kiev U21[14]--
-
BLR D218:00[16]Shakhter Soligorsk II-BATE-2 Borisov[7]--
-
THA L218:00[6]Ayutthaya United-Singha GB Kanchanaburi[13]--
-
THA L218:00[15]Chainat FC-Krabi FC[18]--
-
THA L218:00[11]Chanthaburi FC-Nakhon Ratchasima[1]--
-
THA L218:00[9]JL Chiangmai United FC-Customs Department FC[16]--
-
THA L218:00[17]Kasetsart FC-Chiangmai FC[5]--
-
THA L218:00[7]Lampang FC-Rayong FC[3]--
-
THA L218:00[2]Nong Bua Lamphu-Nakhon Si United FC[4]--
-
THA L218:00[14]Samut Prakan City-Pattaya Discovery United FC[8]--
-
THA L218:00[10]Suphanburi FC-Phrae United FC[12]--
-
A FFA Cup18:00[WAUS D1-11]Armadale SC-Balcatta FC[WAUS D1-10]--
-
THA L318:00[S-2]Phattalung FC-Mahasarakham United FC[NE-2]--
-
Pol L318:00Warta Gorzów Wielkopolski-Rakow Czestochowa 2--
-
Pol L318:00LKS Goczalkowice Zdroj-GKP Gorzow--
-
Pol L318:00Unia Swarzedz-MKS Notec Czarnkow--
-
GER OBW18:00BTS Neustadt-TS Woltmershausen--
-
GER OBW18:00KSV Vatan Sport Bremen-Bremerhaven--
-
GER OBW18:00Tennis Borussia Berlin-FSV Optik Rathenow--
-
NOR D1 W18:00[1]Bodo Glimt (W)-Honefoss (W)[2]--
-
DEN D418:00B 1913 Odense-AaB 2--
-
DEN D418:00Dalum-Ringkobing--
-
DEN D418:00Greve Fodbold-Valle Brooklyn--
-
DEN D418:00Tarup Paarup IF-Vinder Vatanspor-VRI--
-
DEN D418:00Frederikssund IK-Gorslev IF--
-
DEN D418:00Karlslunde IF-Nr. sundby--
-
DEN D418:00Odder IGF-OKS--
-
POR D318:00SC Lusitania-UD Santarem--
-
IND D218:00Kenkre-Maharashtra Oranje FC--
-
IND D218:00FC Bengaluru United-SC Bengaluru--
-
IND D218:00Dempo-Sudeva Delhi--
-
IND D218:00Sporting Clube de Goa-United SC Kolkata--
-
INT FRL18:00Mali U18-Jamaica U18--
-
MAC D118:00[5]Hang Sai-Macau University[4]--
-
CZE U1918:00[1]Sparta Praha U19-Slovacko U19[11]--
-
POL ME18:00[1]Lech Poznan (Youth)-Pogon Szczecin(Youth)[10]--
-
FIN WD118:00[3]HPS (W)-Aland United (W)[10]--
-
NOR D418:00Skjervoy-Harstad--
-
GER U1918:00[S-10]Greuther Furth U19-Bayern Munchen U19[S-8]--
-
GER U1918:00[S-4]VfB Stuttgart U19-TSV 1860 Munchen U19[S-7]--
-
GER U1918:00[W-7]Alemannia Aachen U19-Wuppertaler SV Borussia U19[W-13]--
-
GER U1918:00[N-5]RB LeipzigU19-Hertha Berlin U19[N-1]--
-
MGL PL18:15[7]Khoromkhon Club-Tuv Buganuud[5]--
-
Sco WC18:15Glasgow Rangers (W)-Celtic (W)--
-
FIN WD118:15[4]KuPs (W)-HJK Helsinki (W)[2]--
-
ENG PR18:30[8]West Ham United-Liverpool[3]--
-
ENG L118:30[10]Wycombe Wanderers-Charlton Athletic[16]--
-
ENG L118:30[12]Exeter City-Oxford United[7]--
-
ENG L118:30[9]Stevenage Borough-Cheltenham Town[21]--
-
ENG L118:30[6]Lincoln City-Portsmouth[1]--
-
ENG L118:30[18]Shrewsbury Town-Leyton Orient[11]--
-
ENG L118:30[2]Derby County-Carlisle United[24]--
-
ENG L118:30[17]Reading-Blackpool[8]--
-
ENG L118:30[13]Wigan Athletic-Bristol Rovers[15]--
-
ENG L118:30[4]Peterborough United-Bolton Wanderers[3]--
-
ENG L118:30[22]Fleetwood Town-Burton Albion[20]--
-
ENG L118:30[5]Barnsley-Northampton Town[14]--
-
ENG L118:30[23]Port Vale-Cambridge United[19]--
-
DEN WD18:30Vildbjerg SF (W)-ASA Aarhus (W)[5]--
-
CHA D118:30[2]Yunnan Yukun-Chongqing Tonglianglong[3]--
-
CHA D118:30[4]Guangxi Pingguo Haliao-Foshan Nanshi[14]--
-
CHA D218:30[N-1]ShaanXi Union-Taian Tiankuang[N-7]--
-
CHA D218:30[N-2]Haimen Codion-Langfang City of Glory[N-6]--
-
BOS PL18:30[6]FK Sloga Doboj-FK Zvijezda 09[12]--
-
EST D118:30[6]JK Tallinna Kalev-Nomme JK Kalju[3]--
-
KAZ PR18:30[10]FK Atyrau-Kyzylzhar Petropavlovsk[2]--
-
KAZ PR18:30[11]Turan Turkistan-Lokomotiv Astana[6]--
-
THA PR18:30[13]Chonburi Shark FC-Nakhon Pathom FC[9]--
-
UzbC18:30[UZB D1-3]Lokomotiv Tashkent-Qizilqum Zarafshon[UZB D1-7]--
-
UzbC18:30[UZB D1A-7]FK Olympic Tashkent B-Zaamin--
-
Spain D418:30UD Tamaraceite-UD Ibarra--
-
Spain D418:30Teror-CF San Bartolome--
-
Spain D418:30CD Buzanada-Lanzarote--
-
BPL (W)18:30[3]Anderlecht (W)-Standard Liege (W)[2]--
-
FIN WD218:30VIFK Vaasa (W)-KTP Kotka (W)--
-
GER SHL18:30TSV Bordesholm-Union Neumunster--
-
DEN D418:30Norresundby-Marienlyst--
-
DEN D418:30Viby IF-B 1909 Odense--
-
DEN D418:30KFUM Roskilde-Ringsted--
-
UKR D318:30Druzhba Myrivka-Zvyahel NV--
-
SPA WD418:30Alhama CF B (W)-Villaviciosa Odon (W)--
-
NAM PL18:30FC Civics-United Africa Tigers--
-
NAM PL18:30Tura Magic FC-Young Africans Sports Club--
-
TAJ L118:30[9]FK Eskhata-Ravshan Kulob[4]--
-
TAJ L118:30[3]Khosilot Parkhar-Regar-TadAZ Tursunzoda[5]--
-
GER U1918:30[N-2]VfL Wolfsburg U19-Union Berlin U19[N-3]--
-
CHA CSL18:35[3]Shanghai Port-Shanghai Shenhua[1]--
-
DEN D218:45[A-11]FA 2000-Brabrand[A-10]--
-
BGD D118:45[1]Bashundhara Kings-Sheikh Jamal[5]--
-
SPA D119:00[13]Las Palmas-Girona[3]--
-
ITA D219:00[7]Brescia-Spezia[16]--
-
ITA D219:00[1]Parma-Lecco[20]--
-
ITA D219:00[15]Ternana-Ascoli[18]--
-
ITA D219:00[12]Modena-SudTirol[11]--
-
FIN D119:00[7]FC Haka-HJK Helsinki[2]--
-
GER D319:00[2]Jahn Regensburg-Dynamo Dresden[4]--
-
GER D319:00[18]MSV Duisburg-SV Sandhausen[7]--
-
GER D319:00[10]Borussia Dortmund (Youth)-Erzgebirge Aue[8]--
-
GER D319:00[6]Saarbrucken-Hallescher FC[17]--
-
GER D319:00[12]Viktoria koln-Preuben Munster[3]--
-
GER Reg19:00[S-6]Eintracht Frankfurt (Youth)-Bahlinger[S-9]--
-
GER Reg19:00[S-2]TSG Hoffenheim (Youth)-TSV Schott Mainz[S-16]--
-
GER Reg19:00[S-12]Hessen Kassel-FC 08 Hombrug[S-4]--
-
GER Reg19:00[S-10]FSV Mainz 05 (Youth)-Freiberg[S-5]--
-
GER Reg19:00[S-13]TSV Steinbach Haiger-Astoria Walldorf[S-14]--
-
GER Reg19:00[S-1]Stuttgarter Kickers-VfB Stuttgart II[S-3]--
-
GER Reg19:00[W-6]Wiedenbruck-SC Paderborn 07 II[W-13]--
-
GER Reg19:00[W-1]Alemannia Aachen-Bocholt FC[W-3]--
-
GER Reg19:00[S-18]TuS Koblenz-Kickers Offenbach[S-8]--
-
GER Reg19:00[W-18]Rot-Weiss Ahlen-Duren[W-7]--
-
GER Reg19:00[W-9]Rot-Weiss Oberhausen-SV Rodinghausen[W-8]--
-
GER Reg19:00[B-6]Bayern Munchen (Youth)-Viktoria Aschaffenburg[B-13]--
-
GER Reg19:00[B-5]Nurnberg (Youth)-Wurzburger Kickers[B-1]--
-
GER Reg19:00[B-15]SV Schalding Heining-Wacker Burghausen[B-11]--
-
GER Reg19:00[B-10]Schweinfurt 05 FC-TSV Aubstadt[B-3]--
-
GER Reg19:00[B-2]DJK Vilzing-Eintracht Bamberg[B-16]--
-
NOR D219:00[B-5]Eidsvold Turn-Gjovik Lyn[B-13]--
-
NOR D219:00[B-1]Strommen-Kjelsas[B-7]--
-
NOR D219:00[B-11]Ullensaker/Kisa IL-Grorud[B-4]--
-
NOR D219:00[A-7]Sotra-Jerv[A-3]--
-
NORW19:00[10]Kolbotn (W)-Arna Bjornar (W)[9]--
-
NORW19:00[4]LSK Kvinner (W)-Aasane (W)[8]--
-
NORW19:00[2]Rosenborg BK (W)-Roa (W)[3]--
-
NORW19:00[6]Stabaek (W)-SK Brann (W)[5]--
-
DEN D219:00[A-4]Middelfart G og-Roskilde[A-2]--
-
DEN WD19:00[6]Skovlunde IF (W)-Sundby BK (W)[8]--
-
POL D219:00[8]Hutnik Krakow-Polonia Bytom[9]--
-
CZE D219:00[1]Dukla Prague-Sigma Olomouc B[4]--
-
LIT D119:00[3]Dziugas Telsiai-TransINVEST Vilnius[10]--
-
ARM D119:00[3]FC Avan Academy-FC West Armenia[7]--
-
MAL D119:00[14]Gudja United-Sliema Wanderers FC[3]--
-
LAT D219:00[9]FK Ventspils-Olaine[13]--
-
RUS D219:00[U-10]FC Lada Togliatti-Dynamo Kirov[U-1]--
-
RUS D219:00[U-5]Nosta Novotroitsk-Amkar Perm[U-6]--
-
RUS D219:00[W-11]Dinamo Saint Petersburg-Zvezda Sint Petersburg[W-13]--
-
DEN D319:00[7]SfB Oure-Young Boys FD[9]--
-
DEN D319:00[11]Holstebro BK-Vanlose[12]--
-
SWE D319:00[SG-3]Hassleholms IF-Simrishamn[SG-5]--
-
SWE D319:00[SG-9]IF Lodde-Rappe GOIF[SG-14]--
-
SWE D319:00[NL-12]Gottne IF-IFK Ostersunds[NL-9]--
-
SWE D319:00[NL-11]Taftea IK-IF Algarna[NL-14]--
-
SWE D319:00[VG-5]Laholms FK-Lindome GIF[VG-4]--
-
SWE D319:00[VG-6]Ockero-IK Tord[VG-11]--
-
SWE D319:00[VG-3]BK Astrio-Varbergs GIF FK[VG-2]--
-
SWE D319:00[NG-10]Grebbestads IF-Stenungsunds IF[NG-3]--
-
SWE D319:00[NG-8]Ahlafors IF-Motala AIF FK[NG-12]--
-
TUR 3B19:00[D-6]Yldrm Belediyesispor-Bergama Belediyespor[D-9]--
-
TUR 3B19:00[D-14]Catalca Spor-Tokat Bld Plevnespor[D-5]--
-
TUR 3B19:00[D-12]Elazig Karakocan-Sebat Genclikspor[D-2]--
-
TUR 3B19:00[D-4]Kestel-Sultanbeyli[D-15]--
-
TUR 3B19:00[D-3]Musspor-Cankaya FK[D-10]--
-
TUR 3B19:00[D-13]Nevsehirspor Genclik-Adana 1954[D-1]--
-
TUR 3B19:00[D-7]Orduspor-Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-11]--
-
TUR 3B19:00[A-2]Aliaga FUTBOL AS-Turk Metal Kirikkale[A-12]--
-
TUR 3B19:00[A-14]Arguvan-Talasgucu Belediyespor[A-11]--
-
TUR 3B19:00[A-3]Ayvalikgucu Belediyespor-EdirnesporGenclik[A-6]--
-
TUR 3B19:00[A-13]Gumushanespor-Kepez Belediyespor[A-1]--
-
TUR 3B19:00[A-9]Artvin Hopaspor-Yeni Orduspor[A-5]--
-
TUR 3B19:00[A-8]Mardin BB-Inegol Kafkas Genclik[A-4]--
-
TUR 3B19:00[A-15]Tarsus Idman Yurdu-Karabuk Idman[A-10]--
-
TUR 3B19:00[B-15]Sapanca Genclikspor-Karsiyaka[B-3]--
-
TUR 3B19:00[B-11]Bulvarspor-Kelkit Belediye Hurriyet[B-10]--
-
TUR 3B19:00[B-14]Eynesil-Elazigspor[B-2]--
-
TUR 3B19:00[B-13]Hacettepe 1945-Anadolu Universitesi[B-6]--
-
TUR 3B19:00[B-8]Pazarspor-Ergene Velimese[B-9]--
-
TUR 3B19:00[B-4]Turgutluspor-Batman Petrolspor[B-1]--
-
TUR 3B19:00[B-12]Yeni Amasya Spor-Silifke Belediyespor[B-7]--
-
TUR 3B19:00[C-4]Viven Bornova-Anadolu Selcukluspor[C-11]--
-
TUR 3B19:00[C-13]Darica Genclerbirligi-Akhisar Bld.Geng[C-15]--
-
TUR 3B19:00[C-2]Erbaaspor S-Kutahyaspor[C-5]--
-
TUR 3B19:00[C-9]Fatsa Belediyespor-Bayburt Ozel Idare[C-12]--
-
TUR 3B19:00[C-6]Kusadasispor-Agri 1970 Spor[C-7]--
-
TUR 3B19:00[C-14]Sivas Dort Eylul Belediyespor-Karaman Belediyesi Spor[C-1]--
-
TUR 3B19:00[C-8]Tepecik Bld-Silivrispor[C-3]--
-
THA PR19:00[10]Sukhothai-Uthai Thani FC[14]--
-
KSA YTH19:00[7]Al Hazm Youths-Al Ahli Jeddah (Youth)[1]--
-
UKR D219:00[B-2]FC Livyi Bereh-FK Nyva Buzova[A-4]--
-
MAL D219:00[2]Melita FC Saint Julian-Pieta Hotspurs[5]--
-
BLR D219:00[5]Niva Dolbizno-Kommunalnik Slonim[13]--
-
RUS WPL19:00[12]Krylya Sovetov Samara (W)-Lokomotiv Moscow (W)[5]--
-
ARM D219:00[2]BKMA II-FC Syunik[3]--
-
ARM D219:00[13]MIKA Ashtarak-Andranik[5]--
-
BPL (W)19:00[7]Zulte Waregem VV (W)-White Star Bruxelles (W)[10]--
-
GEO D219:00[10]Kolkheti 1913 Poti-Spaeri FC[8]--
-
GEO D219:00[4]FC Metalurgi Rustavi-WIT Georgia Tbilisi[5]--
-
GEO D219:00[3]FC Sioni Bolnisi-Dinamo Tbilisi II[1]--
-
CZE W119:00[4]Slovan Liberec (W)-Slovacko (W)[3]--
-
GER Bbe19:00VSG Altglienicke II-SV Empor Berlin--
-
Finland K19:00HyPS Hyvinkaa-Gnistan Ogeli--
-
Finland K19:00TP-49-Tampere Utd II--
-
FIN WD219:00Ilves II (W)-EBK Espoo (W)--
-
Kenya C19:00Kenya Police FC-Sofapaka FC--
-
Pol L319:00Jagiellonia Bialystok II-Sieradz--
-
Pol L319:00Olimpia Zambrow-LKS Lomza--
-
Pol L319:00KS Pogon Nowe Skalmierzyce-Vineta Wolin--
-
Pol L319:00Unia Solec Kujawski-Elana Torun--
-
GER OBW19:00FSV Fernwald-VfB Marburg--
-
GER OBW19:00FC Deisenhofen-SV Erlbach--
-
GER OBW19:00TSV 1860 Munich II-TSV Rain Am Lech--
-
GER OBW19:00FC Türkiye Wilhelmsburg-TSV Buchholz 08--
-
GER OBW19:00TSV Dachau 1865-SV Heimstetten--
-
GER OBW19:00Rostocker FC-Lichtenberg 47--
-
GER OBW19:00SC Freital-Einheit Rudolstadt--
-
PH UFL19:00Mendiola FC-Manila Digger FC--
-
NOR D1 W19:00[7]Ovrevoll Hosle(W)-KIL/Hemne (W)[4]--
-
DEN D419:00Fjordager IF-Hobro IK 2--
-
DEN D419:00Hedensted-Varde--
-
DEN D419:00Herlev IF-B1908--
-
DEN D419:00Næstved IF 2-Slagelse BI--
-
DEN D419:00Skjold-Bronshoj--
-
Croatia U19 L19:00Rijeka U19-HNK Sibenik U19--
-
Uganda C19:00BUL FC-NEC FC Bugolobi--
-
SPA WD119:00[15]Real Betis (W)-Sporting De Huelva (W)[16]--
-
FIN WD119:00[5]Jyvaskylan Pallokerho (W)-PK-35 RY (W)[8]--
-
FIN WD119:00[7]PK Keski Uusimaa (W)-Honka Espoo (W)[9]--
-
NOR D419:00Ardal-froya--
-
NOR D419:00Askoy FK-Sandvikens--
-
NOR D419:00Fana-Djerv 1919--
-
NOR D419:00Stord IL-Loddefjord--
-
NOR D419:00Flint-Assiden--
-
NOR D419:00Gamle Oslo-Baerum SK--
-
NOR D419:00Bjorkelangen-Skedsmo--
-
NOR D419:00Gjelleraasen IL-Ready--
-
NOR D419:00Pors Grenland-Vigor--
-
NOR D419:00Staal Jorpeland-Mandalskameratene--
-
NOR D419:00Vindbjart-Fram Larvik--
-
AUS D319:00[W-13]Kufstein-SC Imst[W-5]--
-
S U19 L19:00Lausanne Sports U19-Young Boys U19--
-
S U19 L19:00Servette U19-Neuchatel Xamax U19--
-
AUT D219:15[5]Floridsdorfer AC-First Wien 1894[7]--
-
DAN U1719:15[11]Esbjerg FB U17-AalborgU17[6]--
-
FRA D419:30[A-14]Toulouse FC II-Jura Sud Foot[A-5]--
-
DEN WD19:30Solrod (W)-Varde (W)[7]--
-
AUT D219:30[4]Trenkwalder Admira Wacker-FC Liefering[6]--
-
AUT D219:30[8]SC Bregenz-Grazer AK[1]--
-
AUT D219:30[15]Sturm Graz (Youth)-FC Dornbirn 1913[14]--
-
UKR D119:30[7]LNZ Lebedyn-FC Shakhtar Donetsk[1]--
-
HUN D119:30[3]Paksi SE Honlapja-Mezokovesd Zsory[12]--
-
KSA YTH19:30[18]Al Khaleej Youths-Al-Fath (Youth)[3]--
-
IWD119:30[9]Napoli (W)-Como 2000 (W)[7]--
-
MPRE L19:30Silver Strikers-Mafco--
-
NOR D419:30Bodo Glimt 2-Sprint-Jeloy--
-
AUS D319:30[W-8]SV Wals-Grunau-FC Wolfurt[W-14]--
-
KSA YTH19:40[2]Al-Hilal (Youth)-Al-Faisaly Harmah Youth[12]--
-
DAN U1719:45[13]Sonderjyske U17-Brondby IFU17[4]--
-
CRO D219:50[11]NK Orijent Rijeka-NK Croatia Zmijavci[9]--
-
KSA YTH19:55[4]Al-Taawon Youths-Al-Ettifaq (Youth)[5]--
-
ITA D120:00[13]Lecce-Monza[11]--
-
FRA D220:00[3]Saint Etienne-Caen[7]--
-
POR D220:00[4]Maritimo-Feirense[16]--
-
SWE D220:00[15]Gefle IF-Sandvikens IF[9]--
-
SWE D220:00[1]Landskrona BoIS-Utsiktens BK[4]--
-
SWE D220:00[8]GIF Sundsvall-Varbergs BoIS FC[13]--
-
FIN D3 A20:00[C-2]GBK Kokkola-OPS-jp[C-6]--
-
FIN D3 A20:00[D-7]Jazz Pori-KuPS (Youth)[D-5]--
-
NOR D220:00[B-9]Follo-Skeid Oslo[B-3]--
-
POL PR20:00[4]Gornik Zabrze-LKS Lodz[17]--
-
CZE CFL20:00[B-4]Banik Most-Sous-Sokol Brozany[B-5]--
-
GRE D220:00[S-6]Diagoras-Panathinaikos B[S-11]--
-
GRE D220:00[N-2]AEL Larisa-AEK Athens B[N-4]--
-
LAT D120:00[5]Tukums-2000-FK Valmiera[4]--
-
BLR D120:00[9]FK Isloch Minsk-Neman Grodno[2]--
-
TUR D120:00[10]Sivasspor-Konyaspor[15]--
-
TUR D120:00[7]Kasimpasa-Samsunspor[13]--
-
EGY D120:00[14]Baladiyet El Mahallah-ZED FC[3]--
-
Syri D120:00Al-Jaish Damascus-Al-Taleiah--
-
SAPL D120:00[13]AmaZulu-Chippa United[8]--
-
LBN D120:00[3]Al Bourj-Al-Ansar (LIB)[4]--
-
LBN D120:00[12]Shabab Al Ghazieh-Shabab Sahel[7]--
-
MOL D120:00[4]Zimbru Chisinau-Dacia-Buiucani[6]--
-
MAL D120:00[2]Floriana F.C.-Hamrun Spartans[1]--
-
RUS D220:00[S-15]FK Angusht Nazran-Stavropolye-2009[S-10]--
-
RUS D220:00[S-12]FK Forte Taganrog-Dinamo Makhachkala B[S-16]--
-
RUS D220:00[S-7]Stroitel Kamensk-Shakhtinsky-FK Rostov-2[S-5]--
-
RUS D220:00[S-3]Legion Dynamo-FK Biolog[S-4]--
-
RUS D220:00[S-13]Druzhba Maykop-FK Pobeda Junior[S-11]--
-
ALB D220:00Besa Kavaje-KS Korabi Peshkopi--
-
ALB D220:00Burreli-Lushnja KS--
-
ALB D220:00Luzi 2008-Apolonia Fier--
-
ALB D220:00Tomori berat-Kastrioti Kruje--
-
SWE D320:00[NS-5]Falu BS FK-FC Arlanda[NS-3]--
-
SWE D320:00[SS-3]Syrianska Botkyrka IF-Atvidabergs[SS-2]--
-
SWE D320:00[SS-10]Mjolby AI FF-BK Ljungsbro[SS-6]--
-
SWE D320:00[SS-13]Smedby AIS-Enskede IK[SS-7]--
-
DWLWC20:00[DEN WD1-6]AGF Kvindefodbold APS (W)-Brondby IF (W)[DEN WD1-1]--
-
DWLWC20:00[DEN WD1-2]Nordsjaelland (W)-Naestved HG (W)[DEN WD1R-6]--
-
SWE WD120:00[3]Djurgardens (W)-Orebro (W)[13]--
-
SWE WD120:00[4]BK Hacken (W)-Pitea IF (W)[5]--
-
SWE WD120:00[6]Kristianstads DFF (W)-Hammarby (W)[2]--
-
SWE WD120:00[10]IFK Norrkoping DFK (W)-Trelleborgs FF (W)[12]--
-
SWE WD120:00[1]FC Rosengard (W)-AIK Solna (W)[14]--
-
SWE WD120:00[7]Vaxjo (W)-Linkopings (W)[9]--
-
THA PR20:00[4]BG Pathum United-Port FC[3]--
-
ITA YTHL20:00[P1-7]Sassuolo U20-Bologna U20[P1-17]--
-
ITA YTHL20:00[P1-8]Verona U20-Genoa Youth[P1-9]--
-
LIT D220:00[3]FK Riteriai-Siauliai B[16]--
-
SAFL20:00[9]Hungry Lions-Baroka FC[6]--
-
SAFL20:00[1]Magesi-Maritzburg United[8]--
-
SAFL20:00[12]Milford-NB La Masia[13]--
-
SAFL20:00[14]Venda-Pretoria Univ[2]--
-
CYP D220:00[3]Omonia Aradippou-Dignis Yepsonas[6]--
-
CYP D220:00[8]Agia Napa-Omonia 29is Maiou[4]--
-
MOL D220:00[A-1]Victoria Bardar-Drochia[A-3]--
-
MOL D220:00[B-1]Saxan Ceadir Lunga-CF Sparta Selemet[MOL D1-8]--
-
MOL D220:00[MOL D1-7]FC Floresti-Gagauziya[B-2]--
-
DAN U1720:00[12]VejleU17-Horsens U17[14]--
-
DAN U1720:00[9]FC Kobenhavn U17-LYNGBY FODBOLD CLUB U17[7]--
-
BLR D220:00[10]FC Baranovichi-FK Lida[3]--
-
RUS WPL20:00[7]Krasnodar FK (W)-FK Ryazan (W)[8]--
-
CZE W120:00[1]Slavia Praha (W)-Sparta Praha (W)[2]--
-
SCO LL20:00Tranent Juniors-Celtic B--
-
ZIM LEG20:00[3]Simba Bhora-Tron[11]--
-
ZIM LEG20:00[16]Yadah FC-Chicken Inn[2]--
-
ZIM LEG20:00[9]ZPC Kariba-Bikita Minerals FC[8]--
-
URU D220:00Uruguay Montevideo-CA Juventud--
-
FIN WD220:00Ilott (W)-Helsinki B (W)--
-
Pol L320:00Stargard Szczecinski-Sokol Kleczew--
-
Pol L320:00Garbarnia Krakow-Wislanie Jaskowice--
-
Pol L320:00Gornik Polkowice-MKS Kluczbork--
-
Pol L320:00LZS Starowice Dolne-Karkonosze Jelenia Gora--
-
Zam SL20:00NAPSA Stars-Green Eagles--
-
Zam SL20:00Nkana FC-ZESCO United Ndola--
-
Zam SL20:00Red Arrows-Kansanshi Dynamos--
-
GER OBW20:00SV Ramlingen Ehlershausen-FC Schoningen08--
-
Ire LSL20:00Bandon AFC-Cobh Wanderers--
-
SAN L20:00[6]Tre Fiori-Murata[5]--
-
Kos L20:00[8]KF Feronikeli-Malisheva[4]--
-
Kos L20:00[9]KF Fushe Kosova-KF Liria Prizren[10]--
-
Uganda D 220:00Mbale Heroes-FC Calvary--
-
NIR D320:00Limavady United-Coagh United--
-
NIR D320:00Armagh City-Lisburn Distillery--
-
PORJA220:00AD Estacao U19-SC Leira Marrazes U19--
-
TAJ L120:00[13]FC Khatlon-Pandjsher Rumi[12]--
-
ITA YL B20:00[A-13]Brescia U20-Reggiana U20[A-9]--
-
ITA YL B20:00[A-1]US Cremonese U20-FC Sudtirol Youth[A-11]--
-
ITA YL B20:00[A-2]Parma U20-Spal U19[A-7]--
-
ITA YL B20:00[A-12]Renate U19-Alessandria Youth[A-16]--
-
ITA YL B20:00[A-4]Udinese U20-AlbinoLeffe Youth[A-5]--
-
ITA YL B20:00[A-3]Venezia F.C. Youth-Cittadella U20[A-15]--
-
ITA YL B20:00[A-8]Vicenza U20-FeralpiSalo Youth[A-14]--
-
ITA YL B20:00[B-2]Benevento (Youth)-Napoli Youth[B-3]--
-
ITA YL B20:00[B-7]Palermo U20-Cesena U20[B-1]--
-
ITA YL B20:00[B-12]Sha LAN U19-Perugia Youth[B-9]--
-
MOZ C20:00Black Bulls-Baia de Pemba F.C--
-
AFB20:00[7]Dornbirn (W)-Bergheim/Hof (W)[9]--
-
NOR D420:00Floro-Os Turn Fotball--
-
NOR D420:00Hou Ge Xinte B team-Bjarg--
-
NOR D420:00Askollen-Ullern FC--
-
NOR D420:00Orkla-Tiller--
-
NOR D420:00Rana FK-Nardo FK--
-
NOR D420:00SK Trygg Lade-Melhus--
-
NOR D420:00Verdal-Byasen Toppfot--
-
NOR D420:00Fredrikstad B-Fyllingsdalen--
-
SUI PL20:00[2-3]FC Black Stars Basel-FC Dietikon[2-10]--
-
SUI PL20:00[PR-7]SC Cham-Zurich B team[PR-8]--
-
AUS D320:00[C-16]SV Ried B-Wolfsberger AC Amateure[C-14]--
-
AUS D320:00[W-9]Bischofshofen-SVG Reichenau[W-4]--
-
ICP 420:00Carrarese U19-Lucchese U19--
-
SVK WD120:00MFK Topolcany (W)-FC Petrzalka (W)--
-
KSA YTH20:05[16]Al Wehda (Youth)-Al-Ittihad (Youth)[10]--
-
KSA YTH20:05[17]Jeddah Youth-Al-Jeel Youths[13]--
-
BUL D120:15[2]CSKA Sofia-Levski Sofia[5]--
-
DAN U1720:15[10]Randers FC U17-Silkeborg IF U17[8]--
-
MAC D120:15[9]Windsor Arch Ka I-Cheng Fung[3]--
-
SPA WD420:20Arratia CD (W)-Mulier FCN (W)--
-
GER D120:30[7]SC Freiburg-VfL Wolfsburg[13]--
-
GER D120:30[8]Augsburg-Werder Bremen[11]--
-
GER D120:30[4]RB Leipzig-Borussia Dortmund[5]--
-
GER D120:30[2]Bayern Munchen-Eintracht Frankfurt[6]--
-
SVK D120:30[2]MSK Zilina-Spartak Trnava[3]--
-
DAN U1720:30[3]Nordsjaelland U17-Midtjylland U17[2]--
-
Pol L320:30KSZO Ostrowiec-Podhale Nowy Targ--
-
GER OBW20:30FSV Hollenbach-FV Ravensburg--
-
GER OBW20:30VfR Mannheim-Nottingen--
-
GER OBW20:30FSV 08 Bissingen-SSV Reutlingen 05--
-
GER OBW20:30Altona 93-HEBC Hamburg--
-
GER OBW20:30ATSV Mutschelbach-FV Offenburg--
-
FRA D520:30FC Ouest Tourangeau-Vierzon--
-
BOW PL20:30Masitaoka FC-BDF XI--
-
BOW PL20:30Security Systems FC-Tafic FC--
-
ITA YL B20:30[B-13]Ternana u20-Pescara Youth[B-14]--
-
INT FRL20:30Morocco U18-Ecuador U18--
-
GER U1920:30[N-10]Werder Bremen U19-Eintracht Braunschweig U19[N-9]--
-
Spain D420:45CA River Ebro-Pena Balsamaiso CF--
-
UAE D120:55[5]Ahli Al-Fujirah-Masafi[9]--
-
UAE D120:55[8]Al Taawon-Gulf Heroes FC[13]--
-
UAE D120:55[1]Al Oruba (UAE)-Gulf United FC[15]--
-
OMA PL20:55[2]Al-Nahda Muscat-Bahla[11]--
-
ENG PR21:00[6]Manchester United-Burnley[19]--
-
ENG PR21:00[7]Newcastle United-Sheffield United[20]--
-
ENG PR21:00[13]Fulham-Crystal Palace[14]--
-
ENG PR21:00[12]Wolves-Luton Town[18]--
-
ENG LCH21:00[19]Blackburn Rovers-Coventry City[8]--
-
ENG LCH21:00[4]Southampton-Stoke City[17]--
-
ENG LCH21:00[11]Cardiff City-Middlesbrough[9]--
-
ENG LCH21:00[21]Sheffield Wednesday-West Bromwich(WBA)[5]--
-
ENG LCH21:00[12]Bristol City-Rotherham United[24]--
-
ENG LCH21:00[15]Watford-Sunderland A.F.C[13]--
-
ENG LCH21:00[6]Norwich City-Swansea City[14]--
-
ENG LCH21:00[23]Huddersfield Town-Birmingham City[22]--
-
ENG LCH21:00[16]Millwall-Plymouth Argyle[20]--
-
BEL D121:00[8]Mechelen-Oud Heverlee[12]--
-
SCO PR21:00[12]Livingston-Ross County[11]--
-
SCO PR21:00[4]Kilmarnock-Heart of Midlothian[3]--
-
SCO PR21:00[9]Aberdeen-Motherwell[8]--
-
SCO PR21:00[10]Saint Johnstone-Hibernian[7]--
-
FIN D121:00[10]Lahti-KuPs[5]--
-
ENG L221:00[12]AFC Wimbledon-Walsall[10]--
-
ENG L221:00[24]Forest Green Rovers-Notts County[14]--
-
ENG L221:00[19]Swindon Town-Morecambe[15]--
-
ENG L221:00[9]Bradford City-Newport County[17]--
-
ENG L221:00[11]Gillingham-Doncaster Rovers[5]--
-
ENG L221:00[8]Crawley Town-Grimsby Town[21]--
-
ENG L221:00[20]Salford City-Harrogate Town[13]--
-
ENG L221:00[7]Barrow-Mansfield Town[2]--
-
ENG L221:00[22]Colchester United-Crewe Alexandra[6]--
-
ENG L221:00[18]Accrington Stanley-Tranmere Rovers[16]--
-
ENG L221:00[4]Milton Keynes Dons-Sutton United[23]--
-
ENG L221:00[3]Wrexham-Stockport County[1]--
-
ENG CS21:00[2]Chelmsford City-Braintree Town[5]--
-
ENG CN21:00[2]Scunthorpe United-Boston United[6]--
-
ENG-S PR21:00[18]Beaconsfield SYCOB-Plymouth Parkway[17]--
-
ENG-S PR21:00[5]Bracknell Town-Hayes Yeading United[20]--
-
ENG-S PR21:00[22]Didcot Town-Hendon[11]--
-
ENG-S PR21:00[9]Dorchester Town-AFC Totton[2]--
-
ENG-S PR21:00[4]Gosport Borough-Chesham United[1]--
-
ENG-S PR21:00[8]Hungerford Town-Basingstoke Town[12]--
-
ENG-S PR21:00[6]Merthyr Town-Harrow Borough[21]--
-
ENG-S PR21:00[3]Salisbury FC-Hanwell Town[16]--
-
ENG-S PR21:00[19]Swindon Supermarine-Winchester City[10]--
-
ENG-S PR21:00[15]Tiverton Town-Sholing FC[14]--
-
ENG-S PR21:00[7]Walton Hersham-Poole Town[13]--
-
ENG-N PR21:00[7]Ashton United-Marine[3]--
-
ENG-N PR21:00[21]Atherton Collieries-Worksop Town[5]--
-
ENG-N PR21:00[18]Basford Utd-Bamber Bridge[14]--
-
ENG-N PR21:00[15]FC United of Manchester-Lancaster City[8]--
-
ENG-N PR21:00[11]Gainsborough Trinity-Radcliffe Borough[1]--
-
ENG-N PR21:00[16]Matlock Town-Bradford Park Avenue[19]--
-
ENG-N PR21:00[13]Morpeth Town-Stafford Rangers[20]--
-
ENG-N PR21:00[4]Warrington Rylands-Ilkeston Town[10]--
-
ENG-N PR21:00[12]Whitby Town-Macclesfield Town[2]--
-
ENG-N PR21:00[17]Workington-Guiseley[9]--
-
ENG RYM21:00[6]Billericay Town-Margate[19]--
-
ENG RYM21:00[12]Bognor Regis Town-Folkestone[16]--
-
ENG RYM21:00[14]Canvey Island-Hastings United[7]--
-
ENG RYM21:00[10]Dulwich Hamlet-Cray Wanderers[17]--
-
ENG RYM21:00[3]Enfield Town-Chatham Town[2]--
-
ENG RYM21:00[20]Haringey Borough-lewes[8]--
-
ENG RYM21:00[13]Hashtag United-Cheshunt[18]--
-
ENG RYM21:00[1]Hornchurch-Kingstonian[22]--
-
ENG RYM21:00[5]Horsham-Concord Rangers[21]--
-
ENG RYM21:00[11]Whitehawk-Potters Bar Town[15]--
-
ENG RYM21:00[4]Wingate Finchley-Carshalton Athletic FC[9]--
-
SPDRFEF21:00[A-8]Unionistas de Salamanca-Sabadell[A-16]--
-
SPDRFEF21:00[A-5]Ponferradina-Barcelona B[A-2]--
-
SPDRFEF21:00[A-13]Osasuna B-Real Union Irun[A-12]--
-
GER Reg21:00[NE-1]Energie Cottbus-FC Lokomotive Leipzig[NE-11]--
-
POR L321:00Fafe-Clube Desportivo Trofense--
-
SCO CH21:00[3]Partick Thistle-Ayr United[7]--
-
SCO CH21:00[10]Arbroath-Queen's Park[9]--
-
SCO CH21:00[6]Dunfermline Athletic-Inverness[8]--
-
SCO CH21:00[5]Greenock Morton-Raith Rovers[2]--
-
SCO L121:00[3]Alloa Athletic-Hamilton Academical[2]--
-
SCO L121:00[8]Annan Athletic-Falkirk[1]--
-
SCO L121:00[10]Edinburgh City-Stirling Albion[9]--
-
SCO L121:00[6]Kelty Hearts-Montrose[4]--
-
SCO L121:00[7]Queen of South-Cove Rangers[5]--
-
SCO L221:00[10]Clyde-East Fife[5]--
-
SCO L221:00[3]Dumbarton-Elgin City[7]--
-
SCO L221:00[6]Forfar Athletic-Stranraer[9]--
-
SCO L221:00[4]Spartans-Peterhead[2]--
-
SCO L221:00[1]Stenhousemuir-Bonnyrigg Rose[8]--
-
BEL D221:00[6]Patro Eisden-KMSK Deinze[3]--
-
SWE D1 SN21:00[S-4]Jonkopings Sodra IF-FC Rosengard[S-10]--
-
SWE D1 SN21:00[S-7]BK Olympic-Norrby IF[S-3]--
-
SWE D1 SN21:00[N-5]FBK Karlstad-Karlbergs BK[N-12]--
-
SWE D1 SN21:00[N-6]Hammarby TFF-Friska Viljor FC[N-16]--
-
SWE D1 SN21:00[N-4]Vasalunds IF-IF Karlstad Fotboll[N-13]--
-
SWE D1 SN21:00[S-1]Ariana-Oskarshamns AIK[S-6]--
-
FIN D3 A21:00[A-4]PEPO Lappeenranta-NJS[A-8]--
-
FIN D3 A21:00[C-7]TP47 Tornio-OTP[C-9]--
-
FIN D3 A21:00[D-4]Atlantis-RoPS Rovaniemi[D-9]--
-
NOR AL21:00[12]Aalesund FK-Raufoss[16]--
-
NOR AL21:00[11]Sandnes Ulf-Levanger FK[3]--
-
NOR AL21:00[2]Kongsvinger-Start Kristiansand[15]--
-
NOR AL21:00[13]Asane Fotball-Stabaek[5]--
-
NOR AL21:00[6]Bryne-Sogndal[1]--
-
NOR AL21:00[7]Moss-Egersunds IK[4]--
-
ISR D121:00[5]Maccabi Bnei Raina-Maccabi Tel Aviv[1]--
-
SER D121:00[16]Radnik Surdulica-Novi Pazar[9]--
-
CZE CFL21:00[M-10]Frydek-Mistek-Zlin B[M-12]--
-
CZE CFL21:00[M-16]Frydlant-Hlucin[M-7]--
-
CZE CFL21:00[M-9]Hodonin Sardice-Slovan Rosice[M-13]--
-
CZE CFL21:00[M-15]Uhersky Brod-Hranice KUNZ[M-14]--
-
TUN D121:00[A-4]US Ben Guerdane-E.Gawafel.S.Gafsa[A-6]--
-
TUN D121:00[B-5]Etoile Metlaoui-C.A.Bizertin[B-4]--
-
TUN D121:00[A-2]Stade tunisien-U.S.Monastir[B-2]--
-
UAE D121:00[4]Dubai United-Al-Dhafra[6]--
-
BOS PL21:00[8]GOSK Gabela-FK Zeljeznicar[9]--
-
EST D121:00[7]FC Kuressaare-FC Flora Tallinn[4]--
-
KAZ PR21:00[13]Kaisar Kyzylorda-FC Kairat Almaty[5]--
-
AZE D121:00[5]Sabah FK Baku-Sabail[7]--
-
RUS D221:00[U-8]Dinamo Barnaul-FC Nizhny Novgorod II[U-7]--
-
SCO HL21:00[6]Brora Rangers-Turriff United[9]--
-
SCO HL21:00[12]Keith-Wick Academy[13]--
-
SWE D321:00[SS-1]Haninge-Huddinge IF[SS-12]--
-
SWE D321:00[NS-6]Kungsangens IF-Jarfalla[NS-2]--
-
SW D121:00[4]IK Uppsala (W)-IFK Kalmar (W)[10]--
-
ALG D221:00[E-12]HB Chelghoum Laid-MSP Batna[E-2]--
-
ALG D221:00[E-1]Olympique Akbou-USM EL HARRACH[E-10]--
-
ALG D221:00[E-3]CA Batna-AS Ain Mlila[E-14]--
-
ALG D221:00[E-15]ES Sour El Ghozlane-IB Khemis El Khechna[E-5]--
-
ALG D221:00[E-4]JS Bordj Menaiel-MO Constantine[E-7]--
-
ALG D221:00[E-9]Oued Magrane-MC El Eulma[E-16]--
-
ALG D221:00[E-13]USM Annaba-NRB Teleghma[E-6]--
-
ALG D221:00[E-8]AS Khroub-IRB Ouargla[E-11]--
-
ALG D221:00[W-14]RC Arba-ESM Kolea[W-7]--
-
ALG D221:00[W-11]SC Mecheria-NA Hussein Dey[W-10]--
-
ALG D221:00[W-2]RC Kouba-JSM Tiaret[W-8]--
-
ALG D221:00[W-13]WA Boufarik-SKAF Khemis Melina[W-6]--
-
ALG D221:00[W-9]MCB Oued Sly-WA Mostaganem[W-3]--
-
ALG D221:00[W-4]GC Mascara-JS Ghir Abadla[W-16]--
-
ALG D221:00[W-12]ASM Oran-CRB Temouchent[W-5]--
-
ALG D221:00[W-1]ES Mostaganem-OM Medea[W-15]--
-
CYP D221:00[11]MEAP Nisou-PAEEK[13]--
-
CYP D221:00[1]E.N.Paralimniou-Asil Lysi[7]--
-
CYP D221:00[2]Olympiakos Nicosia FC-Peyia 2014[5]--
-
NGA PR21:00[15]Doma United-Kwara United[13]--
-
Spain D421:00Polvorin-Gran Pena--
-
Spain D421:00Beti Kozkor KE-CD Lerines--
-
Spain D421:00UCD Burlades-Bidzala--
-
Spain D421:00Girona B-UE Olot--
-
ICE WPR21:00[ICE WPR-10]Keflavik (W)-Stjarnan Gardabaer (W)[ICE WPR-7]--
-
ICE WPR21:00[ICE WPR-6]Trottur Reykjavik (W)-Valur (W)[ICE WPR-2]--
-
RUS WPL21:00[11]Chertanovo Moscow (W)-FK Rostov (W)[10]--
-
HUN WD121:00[7]Viktoria FC Szombathely (W)-Szekszard UFC (W)[8]--
-
SER D221:00[7]FK Graficar Beograd-Semendrija 1924[5]--
-
SER D221:00[2]Jedinstvo UB-Indjija[3]--
-
SER D221:00[8]FK Radnicki Sremska Mitrovica-Macva Sabac[6]--
-
SER D221:00[4]Tekstilac-OFK Beograd[1]--
-
PAR D221:00[12]12 de Junio VH-Sportivo San Lorenzo[2]--
-
PAR D221:00[11]Sol de America Pastoreo-Atletico Colegiales[16]--
-
CZE W121:00[8]Pardubice (W)-Banik Ostrava (W)[7]--
-
ENG SD121:00Frome Town-Bristol Manor Farm--
-
ENG SD121:00Mousehole-Bishop·s Cleeve--
-
ENG SD121:00Kidlington-Hertford Town--
-
ENG UD121:00Bedworth United-Quorn--
-
ENG UD121:00Widnes-Nantwich Town--
-
ENG UD121:00Stalybridge Celtic-Kidsgrove Athletic--
-
ENG UD121:00Stocksbridge Park Steels-Dunston UTS--
-
ENG UD121:00Newton Aycliffe-Pontefract Collieries--
-
ENG UD121:00Shepshed Dynamo-Sporting Khalsa--
-
ENG UD121:00Hinckley Leicester Road-Coventry Sphinx--
-
ENG UD121:00Sheffield FC-Hebburn Town--
-
ENG UD121:00leek Town-Clitheroe--
-
SCO LL21:00East Kilbride-Buckie Thistle FC--
-
CAE D121:00APEJES Academy-AS Fortuna Mfou--
-
CAE D121:00Avion Academy-UMS de Loum--
-
CAE D121:00PWD de Bamenda-Fauve Azur Elite--
-
CAE D121:00Fovu de Baham-Bamboutos de--
-
CAE D121:00Union Douala-Les Astres FC De Douala--
-
AGB LE21:00[15]CRD Libolo-Sagrada Esperanca[3]--
-
AGB LE21:00[1]Progresso da Lunda Sul-Petro Atletico de Luanda[2]--
-
AUS L21:00Hellas Kagran-FV Austria XIII--
-
AUS L21:00Stadlau-Waf Brigittenau--
-
Pol L321:00Flota Swinoujscie-KTS-K Luzino--
-
Pol L321:00KP Starogard Gdanski-KS Polonia Sroda Wlkp--
-
Pol L321:00KS Legionovia Legionowo-Wikielec--
-
Pol L321:00Mlawianka Mlawa-Lechia Tomaszow Mazowiecki--
-
ARGW D121:00Social Atletico Television (W)-Boca Juniors (W)--
-
GER OBW21:00Arminia Ludwigshafen-Wadegesi Heim--
-
GER OBW21:00SC Vahr Blockdiek-TuS Komet Arsten--
-
Irish WNU21:00Bohemians Dublin (W)-FC Treaty United (W)--
-
ROM D321:00ACSO Filiasi-Ghiroda SI Giarmata VII--
-
Swi D1W21:00FC Luzern (W)-FC Zurich Frauen (W)--
-
Brazil W L21:00Gremio (W)-Kindermann (W)--
-
NAM PL21:00Orlando Pirates Windhoek-African Stars Windhoek--
-
NAM PL21:00UNAM FC-Life Fighters--
-
NAM PL21:00Mighty Gunners-Eeshoke Chula Chula--
-
NAM PL21:00Blue Waters FC-Okahandja United FC--
-
NAM PL21:00Julinho Sporting-Young Warriors FC--
-
NAM PL21:00Khomas Nampol FC-Young Brazilians FC--
-
ENG-S CE21:00[20]Berkhamsted Town-Halesowen Town[8]--
-
ENG-S CE21:00[17]Bromsgrove Sporting FC-Barwell[14]--
-
ENG-S CE21:00[11]Coalville-AFC Telford United[2]--
-
ENG-S CE21:00[19]Hitchin Town-Stourbridge[13]--
-
ENG-S CE21:00[4]Leamington-Sudbury[18]--
-
ENG-S CE21:00[21]Long Eaton Utd-Leiston FC[12]--
-
ENG-S CE21:00[3]Mickleover Sports-Stamford[6]--
-
ENG-S CE21:00[5]Redditch United-Needham Market[1]--
-
ENG-S CE21:00[9]Royston Town-Stratford Town[7]--
-
ENG-S CE21:00[10]St Ives Town-Alvechurch[16]--
-
CZE DFL 521:00Hluk-SK Borsice--
-
POR DW21:00SF Damaiense (W)-SCU Torreense (W)--
-
INT FRL21:00Poland U16-China U16--
-
BUL D221:00[18]FC Bdin Vidin-Litex Lovech[11]--
-
BUL D221:00[13]Belasitsa Petrich-Chernomorets Balchik[16]--
-
BUL D221:00[14]FK Chernomorets 1919 Burgas-Ludogorets Razgrad II[7]--
-
BUL D221:00[10]FC Dunav Ruse-FC Dobrudzha[5]--
-
BUL D221:00[17]FC Maritsa 1921-Strumska Slava[8]--
-
BUL D221:00[15]Sportist Svoge-CSKA 1948 Sofia II[12]--
-
BUL D221:00[6]Yantra Gabrovo-Spartak Pleven[9]--
-
MKD D221:00[7]FK Bashkimi-FK Skopje[5]--
-
MKD D221:00[1]KF Besa Doberdoll-Pelister Bitola[2]--
-
MKD D221:00[11]FK Novaci-Detonit Plachkovica[3]--
-
MKD D221:00[6]FK Ohrid 2004-Kamenica-Sasa[15]--
-
MKD D221:00[14]FK Osogovo-FK Karaorman[16]--
-
MKD D221:00[13]FK Teteks Tetovo-KF Arsimi[4]--
-
MKD D221:00[10]Belasica Strumica-FK Kozuv[8]--
-
MKD D221:00[12]Pobeda Prilep-Vardar Negotino[9]--
-
TTLd21:00[A-8]Croissant Msaken-ES Rades[A-9]--
-
TTLd21:00[B-1]Esperance Sportive Zarzis-Oceano Kerkennah[B-9]--
-
TTLd21:00[B-2]AS Gabes-Stade Gabesien[B-4]--
-
TTLd21:00[B-3]Chebba-CO Sidi Bouzid[B-8]--
-
TTLd21:00[B-6]E. M. Mahdia-SC Moknine[B-5]--
-
SPA WD121:00[7]Sevilla FC (W)-Levante UD (W)[5]--
-
FRA U1921:00[B-1]AuxerreU19-MontferrandaiseU19[B-14]--
-
NOR D421:00Spjelkavik-Skjetten Fotball--
-
SUI PL21:00[3-6]USV Eschen Mauren-Freienbach[3-11]--
-
SUI PL21:00[3-3]FC Tuggen-Grasshoppers U21[3-8]--
-
SUI PL21:00[3-1]YF Juventus Zurich-FC Kosova Zurich[3-12]--
-
SUI PL21:00[3-4]Kreuzlingen-FC Balzers[3-15]--
-
SUI PL21:00[3-7]FC Wettswil Bonstetten-FC Gossau[3-16]--
-
SUI PL21:00[3-14]Uzi-SV Hongg[3-9]--
-
SUI PL21:00[1-16]US Terre Sainte-Echallens[1-6]--
-
SUI PL21:00[PR-10]Bavois-Young Boys U21[PR-12]--
-
SUI PL21:00[PR-14]Bulle-FC Rapperswil-Jona[PR-2]--
-
SUI PL21:00[PR-4]FC Paradiso-FC St.Gallen U21[PR-17]--
-
SUI PL21:00[PR-9]Bruhl SG-Biel Bienne[PR-3]--
-
AUS D321:00[W-11]Sc Rothis-St. Johann[W-12]--
-
AUS D321:00[W-16]RW Rankweil-SV Austria Salzburg[W-1]--
-
AUS D321:00[E-7]Wiener Viktoria-Neusiedl[E-12]--
-
POR D2W21:00Braga B (W)-Gil Vicente FC (W)--
-
ICP 421:00Pro Vercelli U19-Pro Sesto U19--
-
SVK WD121:00AS Trencin (W)-SKF Zilina (W)--
-
UAE LP21:05[11]Ajman-Khor Fakkan[10]--
-
UAE LP21:05[6]Al-Sharjah-Al Bataeh[7]--
-
UAE U2121:05Hatta Dubai U21-Baniyas SC U21--
-
UAE U2121:05Ittihad Kalba U21-Al-Nasr(KSA) U21--
-
UAE U2121:05Al-Jazira(UAE) U21-Wasl Dubai U21--
-
UAE U2121:05Al Wahda Abu Dhabi U21-Emirates Club U21--
-
SPA D121:15[20]Almeria-Getafe[10]--
-
ITA D221:15[6]Palermo-A.C. Reggiana 1919[13]--
-
ITA D221:15[10]Cittadella-Feralpisalo[19]--
-
ITA D221:15[8]Sampdoria-Como[2]--
-
ITA D221:15[14]Cosenza Calcio 1914-Bari[17]--
-
SPA D221:15[1]Leganes-Real Zaragoza[13]--
-
SPA D221:15[10]Burgos CF-SD Amorebieta[20]--
-
MAL D121:15[5]Hibernians FC-Marsaxlokk FC[4]--
-
Spain D421:15CE Mercadal-Llosetense--
-
QAT PC21:15Al Mesaimeer Club-Al Waab SC--
-
DAN U1721:15[5]AGF Viby U17-Odense BK U17[1]--
-
BPL (W)21:15[4]Club Brugge (W)-Oud Heverlee Leuven (W)[1]--
-
POR D121:30[18]Vizela-Rio Ave[11]--
-
POR D121:30[9]Casa Pia AC-GD Chaves[17]--
-
POR D221:30[14]Leixoes-Vilaverdense[18]--
-
SPDRFEF21:30[A-4]Celta vigo b-SD Logrones[A-20]--
-
GER D321:30[13]SC Verl-SV Waldhof Mannheim[16]--
-
ISR D121:30[7]Hapoel Jerusalem-Hapoel Hadera[10]--
-
ROM D121:30[13]Universitatea Craiova-Universitaea Cluj[7]--
-
SVK D221:30[1]KFC Komarno-MSK Puchov[6]--
-
SVK D221:30[3]Tatran Presov-Slavoj Trebisov[13]--
-
SVK D221:30[16]Spisska Nova Ves-Dolny Kubin[15]--
-
KUW D121:30[6]Al Fahaheel SC-Al-Arabi Club (KUW)[2]--
-
Slo D321:30Lipany-Partizan Bardejov--
-
Slo D321:30Stara Lubovna-FK Svidnik--
-
Slo D321:30Novohrad Lucenec-TJ Banik Kalinovo--
-
Slo D321:30MFK Vranov nad Topou-TeslaStropkov--
-
Slo D321:30TJ Tatran Oravske Vesele-Slavia TU Kosice--
-
Slo D321:30MFK Dubnica nad Vahom-RSC Hamsik Academy--
-
Slo D321:30Galanta-FK Podkonice--
-
Slo D321:30Banik Lehota Pod Vtacnikom-Fomat Martin--
-
Slo D321:30Malacky-OK castkovce--
-
Slo D321:30MFK Lokomotiva Zvolen-Jednota Banova--
-
Slo D321:30Raca Bratislava-Slovan Duslo Sala--
-
Spain D421:30CD Touring-Pasaia KE--
-
Spain D421:30CD Binissalem-CF Soller--
-
Spain D421:30Bell Bridget-Tamar Ritter--
-
Spain D421:30Montecasillas FC-Lorca Deportiva FC--
-
Spain D421:30CDFC La Calzada-CD Arnedo--
-
Spain D421:30CD Beti Onak-CD Cantolagua--
-
ISR U1921:30Maccabi Haifa U19-Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19--
-
BLR D221:30[15]Energetik-BGU Minsk-FC Belshina Babruisk[1]--
-
AGB LE21:30[9]Interclube Luanda-CR Uniao Malanje[13]--
-
Pol L321:30Chelmianka Chelm-Karpaty Krosno--
-
Bos HD121:30Leotar-Slavija Sarajevo--
-
Bos HD121:30Famos Vojkovici-Villeznevesigne--
-
Bos HD121:30Drina Zvornik-FK Modrica--
-
CZE DFL 521:30Boskovice-SK Olympia Rajecko--
-
AFB21:30[1]St. Polten (W)-Sturm Graz/Stattegg (W)[4]--
-
SUI PL21:30[3-13]Taverne-FC Winterthur U21[3-5]--
-
NORW21:45[1]Valerenga (W)-Lyn (W)[7]--
-
AUT D122:00[11]WSG Swarovski Tirol-Austria Lustenau[12]--
-
AUT D122:00[8]Wolfsberger AC-FC Blau Weiss Linz[10]--
-
GER Reg22:00[N-6]Oldenburg-SSV Jeddeloh[N-15]--
-
SWE D222:00[16]Orgryte-Osters IF[5]--
-
SWE D1 SN22:00[N-1]Assyriska United IK-IFK Stocksund[N-11]--
-
FIN D3 A22:00[C-8]JPS-Kuopion Elo[C-1]--
-
ISR D122:00[8]Maccabi Petah Tikva FC-Maccabi Netanya[9]--
-
POL D222:00[16]GKS Jastrzebie-Zaglebie Lubin B[6]--
-
POL D222:00[2]KP Calisia Kalisz-Olimpia Elblag[13]--
-
POL D222:00[14]Wisla Pulawy-Skra Czestochowa[12]--
-
UKR D122:00[5]Rukh Vynnyky-Veres[14]--
-
CZE D222:00[3]FK MAS Taborsko-Lisen[6]--
-
CZE D222:00[9]FK Graffin Vlasim-Slavia Kromeriz[16]--
-
CZE CFL22:00[B-2]Usti nad Labem-Slovan Velvary[B-1]--
-
CZE CFL22:00[B-10]Zivanice-Arsenal Ceska Lipa[B-13]--
-
CZE CFL22:00[A-2]Domazlice-Bohemians1905 B[A-12]--
-
ALG D122:00[14]ES Ben Aknoun-JS kabylie[8]--
-
ALG D122:00[12]ASO Chlef-MC Magra[13]--
-
BLR D122:00[4]FC Torpedo Zhodino-Smorgon FC[12]--
-
HUN D122:00[7]Diosgyor VTK-Kecskemeti TE[8]--
-
CRO D122:00[6]NK Varteks Varazdin-Dinamo Zagreb[2]--
-
SPL22:00[17]Al-Akhdoud-Abha[16]--
-
SPL22:00[13]Al Raed-Al-Ettifaq[7]--
-
JOR D122:00[2]Al Faisaly-Al-Ahly[10]--
-
MOL D122:00[3]FC Milsami-CSF Baliti[5]--
-
ARM D122:00[9]Shirak-FC Noah[1]--
-
GEO D122:00[1]FC Saburtalo Tbilisi-Torpedo Kutaisi[4]--
-
RUS D222:00[S-14]Nart Cherkessk-FC Sevastopol[S-8]--
-
SLO D222:00[11]Dravinja-NK Brinje Grosuplje[5]--
-
SLO D222:00[15]NK Fuzinar-Triglav Gorenjska[6]--
-
SWE D322:00[VG-9]Qviding FIF-Jonsereds IF[VG-12]--
-
SW D122:00[7]Mallbackens IF (W)-Alingsas (W)[1]--
-
NGA PR22:00[9]Bendel Insurance-Heartland FC[19]--
-
Spain D422:00Athletic Torrellano-Jove Espanol--
-
Spain D422:00CD Becerril-CD Mirandes B--
-
Spain D422:00CA Bembibre-UD Santa Marta--
-
Spain D422:00CyD Leonesa Jupiter Leones B-Palencia--
-
Spain D422:00CD Cristo Atletico-Burgos Promesas--
-
Spain D422:00Real Avila CF-Ponferradina B--
-
Spain D422:00Constancia-Alaior--
-
Spain D422:00UD Poblense-Portmany--
-
Spain D422:00Avance Ezcabarte-CA Cirbonero--
-
Spain D422:00CD Villacanas-CS Puertollano--
-
Spain D422:00Aurrera Ondarroa-Alaves C--
-
Spain D422:00Anaitasuna-SD Deusto--
-
Spain D422:00CD Basconia-Anorga--
-
Spain D422:00CD Cieza-CD Algar--
-
Spain D422:00Racing Murcia-Molinense--
-
Spain D422:00CD Berceo-Rio Sports--
-
Spain D422:00Comillas-CD Varea--
-
Spain D422:00Oyonesa Tudelano-Haro Deportivo--
-
Spain D422:00UE Tona-AE Prat--
-
Spain D422:00FC L-CFJ Mollerussa--
-
Spain D422:00Pobla De Mafumet CF-CP San Cristobal--
-
Spain D422:00FC Vilafranca-LHospitalet--
-
Spain D422:00CD Colindres-Atletico Albericia--
-
Spain D422:00U.M. Escobedo-Club Deportivo Tropezon--
-
RUS WPL22:00[13]Rubin Kazan (W)-Zvezda 2005 (W)[6]--
-
IRQ D122:00[17]Naft Al Junoob-AL Najaf[8]--
-
HUN WD122:00[9]Szetomeharry (W)-Diosgyori VTK (W)[5]--
-
HUN WD122:00[10]Soroksar (W)-MOL Fehervar FC (W)[12]--
-
BEL WD122:00[13]FC Alken (W)-Eendracht Aalst (W)[2]--
-
BEL WD122:00[12]Club Brugge II (W)-Anderlecht II (W)[7]--
-
BEL WD122:00[9]Famkes Merkem (W)-RAEC Mons (W)[15]--
-
BEL WD122:00[8]Gent B (W)-Oud Heverlee Leuven II (W)[6]--
-
BEL WD122:00[14]Royal FC Liege (W)-ASE de Chastre (W)[16]--
-
BEL WD122:00[4]Standard Liege B (W)-Ladies Genk B (W)[10]--
-
BEL WD122:00[5]KVK Tienen (W)-Moldavo (W)[3]--
-
BEL WD122:00[11]Zulte-Waregem II (W)-Westerlo (W)[1]--
-
GEO D222:00[9]Lokomotiv Tbilisi-Gareji Sagarejo[7]--
-
AGB LE22:00[8]Desportivo Huila-Bravos do Maquis[7]--
-
Pol L322:00Avia Swidnik-Star Starachowice--
-
Pol L322:00Bron Radom-Pilica Bialobrzegi--
-
Pol L322:00GKS Belchatow-Victoria Sulejowek--
-
Pol L322:00Gwarek Tarnowskie Gory-Slask Wroclaw II--
-
Pol L322:00Orleta Radzyn Podlaski-Swidniczanka Swidnik--
-
Pol L322:00Unia Tarnow-KS Wieczysta Krakow--
-
Pol L322:00Unia Turza Slaska-Rekord Bielsko-Biala--
-
GER OBW22:00SC Eltersdorf-TSV Neudrossenfeld--
-
Bos HD122:00Zvijezda Gradacac-NK Gradina Srebrenik--
-
Bos HD122:00NK Tomislav-FK Rudar Kakanj--
-
CRO D222:00[10]Bijelo Brdo-HNK Cibalia[8]--
-
CRO D222:00[12]NK Solin-NK Zrinski Jurjevac[1]--
-
FRA D522:00Olympique Strasbourg Koenigshoffen-Strasbourg II--
-
Swi D1W22:00Aarau (W)-Servette (W)--
-
SPA LU1922:00San Felix CF U19-Calavera CF U19--
-
PORJA222:00Casa Pia AC U19-Santa Clara U19--
-
PORJA222:00Amarante U19-Sanjoanense U19--
-
PORJA222:00Sporting Lisbon U19-FC Porto U19--
-
PORJA222:00FC Famalicao U19-SC Farense U19--
-
PORJA222:00Academico Viseu U19-Vitoria SC Guimaraes U19--
-
PORJA222:00Moreirense U19-Aves U19--
-
PORJA222:00Vianense U19-Mondinense FC U19--
-
PORJA222:00Varzim U19-Marinhas FC U19--
-
SLO D322:00Zavrc-Hajdina--
-
CRO D322:00Radnik Krizevci-Trnje--
-
CRO D322:00NK Uljanik-NK Rudar Labin--
-
CRO D322:00Mladost Zdralovi-DUGO SELO--
-
CRO D322:00NK Zagora Unesic-Zadar--
-
ECUW D122:00Universidad Catolica del Ecuador (W)-Deportivo Ibarra (W)--
-
MLW22:00SC Casablanca (W)-FUS Rabat (W)--
-
INT FRL22:00Jordan (W) U20-Lebanon (W) U20--
-
GHA D122:00[3]Aduana Stars-Karela United FC[16]--
-
GHA D122:00[8]Bechem United-Heart of Lions[17]--
-
GHA D122:00[2]Nations FC-Bibiani Gold Stars[9]--
-
SUI PL22:00[PR-1]Etoile Carouge-FC Luzern U21[PR-13]--
-
SUI PL22:00[1-11]Meyrin-Yverdon II[1-4]--
-
SUI PL22:00[1-1]Grand Saconnex-Lausanne SportsU21[1-3]--
-
SUI PL22:00[3-2]FC Mendrisio Stabio-FC Linth 04[3-10]--
-
SUI PL22:00[2-6]SV Muttenz-FC Schotz[2-1]--
-
SUI PL22:00[2-2]Rotkreuz-Wohlen[2-8]--
-
AUS D322:00[W-2]VfB Hohenems-Rheindorf Altach B[W-7]--
-
AUS D322:00[W-6]SPG Motz/Silz-FC Pinzgau Saalfelden[W-3]--
-
POR D2W22:00Lusitania Lourosa (W)-Souselas (W)--
-
POR D2W22:00Boavista (W)-CF Benfica (W)--
-
POR D2W22:00Amora (W)-Estoril Praia (W)--
-
MEX U2322:00Atlas U23-Chivas Guadalajara U23--
-
MEX U2322:00Juarez FC U23-Club Leon U23--
-
MEX U2322:00Toluca U23-Cruz Azul U23--
-
MEX U2322:00Tigres UANL U23-Tijuana U23--
-
OMA PL22:05[6]Al Rustaq-Oman Club[4]--
-
Spain D422:15CD Santa Ursula-Las Palmas Atletico--
-
FIN D122:30[9]AC Oulu-Vaasa VPS[3]--
-
POL PR22:30[2]Slask Wroclaw-Ruch Chorzow[18]--
-
POL D122:30[11]Stal Rzeszow-Lechia Gdansk[1]--
-
URU D122:30[15]Rampla Juniors FC-Deportivo Maldonado[14]--
-
SLO D122:30[4]NK Bravo-Radomlje[9]--
-
SAPL D122:30[10]Kaizer Chiefs-Supersport United[5]--
-
Spain D422:30CF Peralada-CF Badalona B--
-
Spain D422:30Luarca CF-Urraca--
-
Spain D422:30Ceuta B-Coria CF--
-
Spain D422:30CD Utiel-Acero--
-
Spain D422:30Atzeneta UE-Gandia--
-
Spain D422:30UD Arenal-Santanyi--
-
Spain D422:30UD Collerense-CD Manacor--
-
Spain D422:30Pena Sport-CD Huarte--
-
Spain D422:30CD Caspe-AD Almudevar--
-
Spain D422:30UD Fraga-CD Ebro--
-
Spain D422:30Villaralbo CF-Colegios Diocesanos--
-
Spain D422:30Deportiva Minera-Ciudad de Murcia--
-
ICPD D122:30LYS Sassandra-AS Denguele--
-
ICPD D122:30Racing d'Abidjan-AF Amadou Diallo Djekanou--
-
ICPD D122:30Zoman FC-FC Mouna--
-
Swi D1W22:30FC Thun (W)-Wil 1900 (W)--
-
SPA LU1922:30Barcelona U19-Espanyol U19--
-
SPA LU1922:30Real Betis U19-Seneca CF U19--
-
SPA LU1922:30Marbella U19-CD 26 de Febrero U19--
-
PORJA222:30Maritimo U19-Gil Vicente U19--
-
PORJA222:30Boavista U19-Chaves U19--
-
PORJA222:30Pacos Ferreira U19-Lusitania Lourosa U19--
-
PORJA222:30Rio Ave U19-Vizela U19--
-
CRO D322:30HNK Dakovo Croatia-NK Slavija Pleternica--
-
SUI PL22:30[1-8]Chenois-FC Naters[1-10]--
-
SUI PL22:30[PR-6]Kriens-Lugano U21[PR-16]--
-
AUS D322:30[E-3]SV Leobendorf-Wiener SC[E-8]--
-
MEX U2322:30Pachuca U23-Mazatlan FC U23--
-
ITA D122:59[3]Juventus-AC Milan[2]--
-
NOR D122:59[4]Rosenborg-Bodo Glimt[1]--
-
SPDRFEF22:59[A-11]CD Lugo-CF Rayo Majadahonda[A-19]--
-
SPDRFEF22:59[B-16]C.D. San Fernando Isleno-Real Madrid Castilla[B-13]--
-
SPDRFEF22:59[A-14]Fuenlabrada-Teruel[A-17]--
-
POR L322:59Sanjoanense-Vianense--
-
FRA D422:59[D-6]Creteil-Feignies[D-7]--
-
FRA D422:59[A-1]Aubagne-Hyeres[A-4]--
-
FRA D422:59[A-3]Cannes AS-Le Puy Foot 43 Auvergne[A-2]--
-
FRA D422:59[A-6]GRACES-Evian Thonon Gaillard[A-10]--
-
FRA D422:59[A-8]Toulon-Frejus St-Raphael[A-7]--
-
FRA D422:59[B-9]Bourges-Angers II[B-14]--
-
FRA D422:59[B-3]Libourne Saint Seurin-FC Bergerac[B-6]--
-
FRA D422:59[B-13]Trelissac-St Pryve St Hilaire[B-8]--
-
FRA D422:59[C-1]Boulogne-Racing Club de France[C-10]--
-
FRA D422:59[C-3]Chambly FC-Aubervilliers[C-7]--
-
FRA D422:59[C-9]Voltigeurs Chateaubriant-Lorient B[C-11]--
-
FRA D422:59[C-8]Dinan Lehon FC-Saint Malo[C-4]--
-
FRA D422:59[C-14]Guingamp B-AF Virois[C-12]--
-
FRA D422:59[D-13]Besancon-Haguenau[D-12]--
-
FRA D422:59[D-11]Colmar-Biesheim[D-5]--
-
FRA D422:59[D-4]Bobigny A.C.-Macon[D-8]--
-
FRA D422:59[D-2]Fleury Merogis U.S.-Saint Quentin[D-14]--
-
FRA D422:59[D-3]AS Furiani Agliani-Auxerre B[D-10]--
-
FIN D3 A22:59[C-5]JS Hercules-SJK Akatemia B[C-3]--
-
SUI CL22:59[7]Stade Nyonnais-Thun[2]--
-
SUI CL22:59[4]Vaduz-Baden[10]--
-
SUI CL22:59[6]FC Wil 1900-Schaffhausen[9]--
-
POL D222:59[17]OKS Stomil Olsztyn-Lech II Poznan[11]--
-
SER D122:59[13]Habitpharm Javor-IMT Novi Beograd[12]--
-
CZE D222:59[10]Brno-Opava[12]--
-
SVK D122:59[9]MFK Skalica-Trencin[6]--
-
SVK D122:59[10]FK Kosice-Zlate Moravce[12]--
-
SVK D122:59[8]MFK Ruzomberok-Sport Podbrezova[7]--
-
SVK D222:59[11]FK Pohronie-STK Samorin[12]--
-
CYP D122:59[8]Nea Salamis-Ethnikos Achnas FC[10]--
-
LAT D122:59[2]Riga FC-Rigas Futbola skola[1]--
-
TUR D122:59[18]Hatayspor-Istanbul Basaksehir[5]--
-
TUR D122:59[2]Fenerbahce-Besiktas JK[4]--
-
BUL D122:59[6]Botev Plovdiv-Slavia Sofia[10]--
-
EGY D122:59[9]El Gounah-Al-Ittihad Alexandria[5]--
-
ALB D122:59[6]Skenderbeu Korca-Erzeni[9]--
-
ALB D122:59[5]KS Dinamo Tirana-KF Laci[7]--
-
BHR D122:59[3]Al-Muharraq-Al-Hala[9]--
-
BHR D122:59[2]Al-Riffa-Sitra[8]--
-
BHR D122:59[7]Al-Shabbab-East Riffa[12]--
-
MAR D122:59[14]SCCM Chabab Mohamedia-UTS Union Touarga Sport Rabat[7]--
-
MNE D122:59[9]FK Mladost DG-FK Rudar Pljevlja[10]--
-
MNE D122:59[2]FK Buducnost Podgorica-FK Sutjeska Niksic[3]--
-
MNE D122:59[6]OFK Petrovac-Jezero Plav[5]--
-
MNE D122:59[8]Jedinstvo Bijelo Polje-Arsenal Tivat[7]--
-
GEO D122:59[2]Dila Gori-Samgurali Tskh[8]--
-
SLO D222:59[1]NK Nafta-NK Rudar Velenje[8]--
-
SLO D222:59[13]Krka-Tolmin[12]--
-
LIBD1L22:59[B-1]Al-Ahli tripoli-Al Khmes[B-8]--
-
SPA FDH22:59[5]Peinsa F.S. Cartagena Futsal-Xota Navarra Futsal[12]--
-
SPA FDH22:59[11]Cordoba Futsal-Peniscola Futsal[10]--
-
SPA FDH22:59[6]Manzanares FS Futsal-Noia Portus Apostoli Futsal[13]--
-
SPA FDH22:59[4]Inter Movistar Futsal-F.C.Barcelona Futsal[2]--
-
SPA FDH22:59[8]Palma Futsal-Jaen Paraiso Interior Futsal[3]--
-
SPA FDH22:59[14]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal-EiPozo Murcia Turistica Futsal[1]--
-
Spain D422:59Real Jaen CF-Poli Almeria--
-
Spain D422:59CF Salmantino-Atletico Astorga--
-
Spain D422:59CD Marchamalo-Tomelloso--
-
Spain D422:59UD Barbadas-CSD Arzua--
-
Spain D422:59Bergantinos CF-UD Ourense--
-
Spain D422:59Betanzos CF-Atletico Arteixo--
-
Spain D422:59Urduliz FT-CD Padura--
-
Spain D422:59CD Burriana-Soneja--
-
Spain D422:59Epila CF-CA Monzon--
-
Spain D422:59Albacete B-Suokuaili Moss--
-
Spain D422:59Huracan de Balazote-CD Torrijos--
-
Spain D422:59Toledo-Quintanar Del Rey--
-
Spain D422:59Casalarreina-Vianes--
-
Spain D422:59CD Cabecense-La Palma--
-
Spain D422:59Atletico Mineros-Velarde--
-
Spain D422:59SD Laredo-Solares--
-
Spain D422:59Herbania-Tenerife B--
-
Spain D422:59CF Pozuelo Alarcon-CD Galapagar--
-
Spain D422:59CDF Tres Cantos-Las Rozas--
-
Spain D422:59Aviles Stadium CF-SD Lenense--
-
Spain D422:59L Entregu CF-Condal CF--
-
Spain D422:59UC Ceares-Real Titanico Laviana--
-
EST D222:59[4]Tallinna FC Ararat TTU-Tallinna FC Levadia B[5]--
-
RUS WPL22:59[1]CSKA Moscow (W)-Spartak Moscow (W)[4]--
-
EST D322:59[5]Tallinna JK Legion-Tartu Kalev[3]--
-
GEO D222:59[6]Shturmi-Aragvi Dusheti[2]--
-
EST WD222:59[2]Tammeka Tartu (W)-Saku Sporting (W)[3]--
-
IWD122:59[3]Fiorentina (W)-Sassuolo (W)[4]--
-
GER OBW22:59Uerdingen KFC 05-DJK Adler Union Frintrop--
-
GER OBW22:59SpVg Schonnebeck-Ratingen SV--
-
Irish WNU22:59Peamount Utd (W)-Galway LFC (W)--
-
FRA D522:59Vaulx en Velin-Chassieu Decines FC--
-
FRA D522:59Rennes TA-PD Ergue Gaberic--
-
FRA D522:59St Pierre Milizac-Plabennec--
-
FRA D522:59Montpellier B-ES Fosseenne--
-
FRA D522:59Lille B-St Ouen L Aum--
-
FRA D522:59Entente Sannois-Marcq En Baroeuil--
-
FRA D522:59ES Troyes AC B-Prix Les Mezieres--
-
FRA D522:59Saint-Priest-Saint-Etienne B--
-
FRA D522:59Dieppe-Le Havre B--
-
Swi D1W22:59Rapperswil Jona (W)-FC Sion (W)--
-
GFA PR22:59Banjul United-WAA Banjul--
-
GFA PR22:59Team Rhino FC-Bombada FC--
-
PORJA222:59SC Uniao Torreense U19-GD Estoril-Praia U19--
-
PORJA222:59Beira Mar U19-Belenenses U19--
-
PORJA222:59Alverca U19-Vitoria FC Setubal U19--
-
PORJA222:59Academica Coimbra U19-SC Lusitania Dos Acores U19--
-
SPA WD422:59Zaragoza CFF II (W)-SE AEM B (W)--
-
BFL22:59Etoile Filante de Ouagadougou-AS Douanes Ouagadougou--
-
CHI WD122:59Deportes Iquique (W)-Cobresal (W)--
-
SUI PL22:59[2-4]Concordia-Bassecourt[2-13]--
-
SUI PL22:59[2-16]Muri-solothurn[2-5]--
-
AUS D322:59[W-10]SC Schwaz-Dornbirner SV[W-15]--
-
SUI D422:59FC Amical Saint-Prex-Stade Payerne--
-
BEL D123:15[10]Standard Liege-Sint-Truidense[9]--
-
OMA PL23:15[1]Al-Seeb-Sohar Club[3]--
-
Spain D423:15SD Revilla-Castro--
-
Spain D423:15Silva SD-Viveiro CF--
-
ICE WPR23:15[ICE WPR-4]Hafnarfjordur (W)-Thor KA Akureyri (W)[ICE WPR-9]--
-
ICE WPR23:15[ICE WPR-8]Tindastoll Neisti (W)-Breidablik (W)[ICE WPR-1]--
-
ICE WPR23:15[ICE WPR-3]Vikingur Reykjavik (W)-Fylkir (W)[ICE WPR-5]--
-
SAN L23:15[4]SP Cosmos-San Giovanni[7]--
-
ENG PR23:30[16]Everton-Brentford[15]--
-
SPA D123:30[14]Alaves-Celta Vigo[16]--
-
GER D123:30[1]Bayer Leverkusen-VfB Stuttgart[3]--
-
SPA D223:30[5]Elche-RCD Espanyol[4]--
-
ENG Conf23:30[2]Barnet-Solihull Moors[5]--
-
ITA C123:30[C-14]Catania-Benevento[C-4]--
-
ITA C123:30[C-1]Juve Stabia-AZ Picerno ASD[C-6]--
-
ITA C123:30[C-2]Avellino-Crotone[C-8]--
-
ITA C123:30[C-9]Latina-Taranto Sport[C-3]--
-
ITA C123:30[C-20]FB Brindisi 1912-Turris Neapolis[C-16]--
-
ITA C123:30[C-17]AC Monopoli-Messina[C-13]--
-
ITA C123:30[C-19]Nuova Monterosi-Foggia[C-11]--
-
ITA C123:30[C-15]Potenza-Francavilla[C-18]--
-
ITA C123:30[C-5]US Casertana 1908-AS Sorrento Calcio[C-12]--
-
ITA C123:30[C-10]Audace Cerignola-Giugliano[C-7]--
-
FRA D423:30[B-12]Avoine-Paris 13 Atletico[B-2]--
-
UEFA WUC23:30[ENG FAWSL-2]Chelsea FC (W)-Barcelona (W)[SPA WD1-1]--
-
NIR D123:30[4]Glentoran FC-Crusaders[5]--
-
NIR D123:30[1]Larne FC-Coleraine[6]--
-
NIR D123:30[2]Linfield FC-Cliftonville[3]--
-
NIR D123:30[10]Dungannon Swifts-Ballymena United[11]--
-
NIR D123:30[9]Glenavon Lurgan-Carrick Rangers[8]--
-
NIR D123:30[12]Newry City-Loughgall FC[7]--
-
LIBD1L23:30[B-11]Al Bashayir SC-Abu Salim[B-6]--
-
Spain D423:30Caudal-Sporting de Gijon B--
-
Spain D423:30AD Cartaya-Xerez Deportivo FC--
-
Spain D423:30Atletico Espeleno-CD Gerena--
-
Spain D423:30CD Union Sur Yaiza-Atletico Victoria--
-
Spain D423:30CE Felanitx-CF Platges De Calvia--
-
Spain D423:30Inter Manacor-UD Alcudia--
-
Spain D423:30Pamplona-Lagunak--
-
Spain D423:30CD Subiza-UDC Txantrea KKE--
-
Spain D423:30SD Beasain-CD Lagun Onak--
-
Spain D423:30Portugalete-Cultural de Durango--
-
Spain D423:30Ted Contois Feng-CD Coria--
-
Spain D423:30AD San Clemente-La Solana--
-
Spain D423:30Cazalegas-CD Azuqueca--
-
Spain D423:30Alcantarilla-CD Plus Ultra--
-
GFA PR23:30Greater Tomorrow FC-Brikama United--
-
PORJA223:30Pacos Ferreira B U19-Gondomar U19--
-
UAE LP23:45[3]Al Ain-Shabab Al Ahli[2]--
-
Spain D423:45Almazan-Atletico Tordesillas--
-
FRA D200:00[18]Concarneau-Rodez Aveyron[4]--
-
FRA D200:00[6]Pau FC-Guingamp[9]--
-
FRA D200:00[20]Valenciennes-Grenoble[11]--
-
FRA D200:00[12]Amiens-Troyes[17]--
-
FRA D200:00[5]Paris FC-Angers[2]--
-
FRA D200:00[13]Ajaccio-Quevilly[19]--
-
FRA D200:00[8]Stade Lavallois MFC-Bordeaux[14]--
-
FRA D200:00[16]FC Annecy-Bastia[10]--
-
POR D100:00[2]Benfica-Sporting Braga[4]--
-
GRE D100:00[7]Asteras Tripolis-OFI Crete[10]--
-
GRE D100:00[13]AE Kifisias-Pas Giannina[14]--
-
GRE D100:00[11]Panaitolikos Agrinio-Atromitos Athens[8]--
-
GRE D100:00[12]Volos NFC-Panserraikos[9]--
-
FRA D400:00[A-11]CHAMALIERES-Olympique Ales[A-12]--
-
FRA D400:00[B-4]Blois-Romorantin[B-11]--
-
ISR D100:00[11]Hapoel Tel Aviv-Beitar Jerusalem[12]--
-
ISR D100:00[13]Ashdod MS-Hapoel Petah Tikva[14]--
-
MNE D100:00[4]Mornar-Decic Tuzi[1]--
-
GEO D100:00[3]Dinamo Batumi-Gagra Tbilisi[10]--
-
Spain D400:00CD Canillas-CF Trival Valderas--
-
Spain D400:00CF Reus Deportiu-UE Rapitenca--
-
Spain D400:00UD Llanera-UD Gijon Industrial--
-
Spain D400:00CD Llanes-CD Tuilla--
-
Spain D400:00SD Torina-CD Guarnizo--
-
Spain D400:00CD Huetor Vega-Ejido--
-
Spain D400:00CD Estradense-Rapido de Bouzas--
-
Spain D400:00Paiosaco-Pontevedra CF B--
-
Spain D400:00Sarriana-UD Somozas--
-
Spain D400:00Huetor Tajar-Maracena--
-
Spain D400:00UB Conquense-CD Tarancon--
-
QAT PC00:00Al-Khuraitiat-Al-Sailiya--
-
Pol L300:00Wiara Lecha Poznan-Polonia Leszno--
-
Irish WNU00:00Wexford Youths (W)-Shelbourne (W)--
-
Swi D1W00:00Grasshopper (W)-Young Boys (W)--
-
MAU D100:00AS Garde Nationale-ASAC Concorde--
-
Can PL00:00[6]HFX Wanderers FC-Atletico Ottawa[4]--
-
ARG TB00:00CU Deportivo Provincial Lobos-Belgrano Zarate--
-
CRO D100:10[3]Hajduk Split-Rudes[10]--
-
BLR D100:15[11]Dnepr Mogilev-Dinamo Minsk[5]--
-
KUW D100:15[1]Al Kuwait SC-Al-Qadsia SC[3]--
-
IRQ D100:15[19]Baghdad-Al-Hudod[9]--
-
ROM D100:30[1]FC Steaua Bucuresti-Farul Constanta[6]--
-
HUN D100:30[6]Debrecin VSC-Ujpesti[10]--
-
ARG D200:30[35]Tristan Suarez-Estudiantes de Caseros[12]--
-
Spain D400:30Villarrubia CF-CP Villarrobledo--
-
BEL FAD00:30[12]Dessel Sport-Sint-Eloois-Winkel[7]--
-
BEL FAD00:30[8]Thes Sport-Hoogstraten VV[4]--
-
SPA WD200:30Cacereno (W)-Madrid CFF II (W)--
-
SPA WD200:30Fundacion Albacete (W)-Deportivo La Coruna W--
-
SPA WD200:30RCD Espanyol (W)-Atletico Madrid B (W)--
-
SPA WD200:30CE Europa (W)-Osasuna (W)--
-
SPA WD200:30Alhama CF (W)-CD Alaves (W)--
-
GIB PD00:30Lincoln Red Imps FC-Europa Point--
-
MLS00:45[9]Austin FC-Los Angeles Galaxy[1]--
-
POL D200:45[10]Stal Stalowa Wola-Kotwica Kolobrzeg[3]--
-
JOR D100:45[1]Al Hussein Irbid-Al Aqaba SC[5]--
-
ICPD D100:45Stade d Abidjan-Bouake FC--
-
SPDRFEF01:00[A-18]UE Cornella-Sestao[A-15]--
-
BEL D201:00[5]Zulte-Waregem-KVSK Lommel[4]--
-
POL PR01:00[8]Widzew lodz-Rakow Czestochowa[7]--
-
POL D101:00[3]GKS Tychy-Zaglebie Sosnowiec[18]--
-
SER D101:00[15]FK Zeleznicar Pancevo-Radnicki Nis[11]--
-
PER D101:00[a-15]Sport Boys-Deportivo Union Comercio[a-18]--
-
URU D101:00[8]Cerro Largo-Boston River[4]--
-
SPL01:00[11]Al-Khaleej-Al-Nassr[2]--
-
SAPL D101:00[2]Stellenbosch FC-Polokwane City FC[11]--
-
MAR D101:00[12]Hassania Agadir-FAR Forces Armee Royales[1]--
-
GUA D101:00[a-3]Coban Imperial-C.S.D. Comunicaciones[a-5]--
-
ECU D101:00[a-4]Universidad Catolica-Cumbaya FC[a-11]--
-
Spain D401:00Arenas Armilla-CD Rincon--
-
Spain D401:00Conil CF-Bollullos CF--
-
Spain D401:00CD Bezana-CD Naval--
-
URU D201:00Colon CF-Plaza Colonia--
-
BRP PS D201:00Uniao Mogi U23-Atletico Mogi SP U23--
-
BEL FAD01:00[10]Olympic Charleroi-LaLouviere[1]--
-
BEL FAD01:00[11]Excelsior Virton-KSK Heist[6]--
-
BEL FAD01:00[15]Antwerp B-Charleroi B[3]--
-
Pol L301:00Podlasie Biala Podlaska-Siarka Tarnobrzeg--
-
ARGW D101:00Huracan (W)-Racing Club (W)--
-
ARGW D101:00Platense (W)-Banfield (W)--
-
Irish WNU01:00Sligo Rovers (W)-Cork City (W)--
-
ARG D3FA01:00Club Ciudad de Bolivar-Ferro Carril Oeste Gral Pico--
-
Columbia W L01:00Independiente Santa Fe (W)-Independiente Medellin (W)--
-
BRA CM01:00Desportiva Ferroviaria ES-Rio Branco-ES--
-
Brazil W L01:00Botafogo RJ(W)-Atletico Mineiro (W)--
-
Brazil W L01:00Real Brasilia FC (W)-Internacional(W)--
-
BNY01:00Estrela de Marco U20-SSA FC U20--
-
BNY01:00Hercilio Luz U20-Barra SC U20--
-
BRA CPY01:00Vital Ibiuna SP Youth-Sao Paulo (Youth)--
-
BRA CPY01:00Portuguesa (Youth)-Palmeiras (Youth)--
-
BRA CPY01:00Portuguesa Santista SP Youth-Santos (Youth)--
-
BRA CPY01:00Juventus-AC (Youth)-Corinthians Paulista (Youth)--
-
BRA CPY01:00Comercial SP Youth-Botafogo-SP (Youth)--
-
BRA D401:00Ipora EC-Uniao Rondonopolis MT--
-
BRA D401:00Santa Cruz RN-Treze Campina Grande PB--
-
GHA D101:00[12]Accra Hearts of Oak-Accra Lions[6]--
-
BSA D01:00Union Rochefortoise-Union Saint Gilloise II--
-
PCNW01:00Alianza Lima W-Killas W--
-
SLO D101:15[6]Domzale-Maribor[3]--
-
GER D201:30[13]Schalke 04-Fortuna Dusseldorf[3]--
-
SUI Cup01:30[SUI CL-1]FC Sion-Lugano[SUI SL-2]--
-
IRE D101:30[10]Longford Town-Wexford (Youth)[5]--
-
ARG D201:30[34]Almagro-Almirante Brown[37]--
-
ANDSL01:30[10]CF Esperanca dAndorra-CE Carroi[8]--
-
ARG B M01:30[a-20]Argentino de Merlo-Liniers[a-19]--
-
ARG B M01:30[a-7]Sportivo Dock Sud-CA Fenix Pilar[a-11]--
-
ARG B M01:30[a-14]San Martin Burzaco-Canuelas FC[a-5]--
-
ARG B M01:30[a-17]Sportivo Italiano-Comunicaciones BsAs[a-15]--
-
ARG B M01:30[a-16]UAI Urquiza-Los Andes[a-2]--
-
ARG B M01:30[a-21]Villa San Carlos-Deportivo Armenio[a-6]--
-
ACT M01:30[a-11]Central Cordoba De Rosario-General Lamadrid[a-3]--
-
ACT M01:30[a-5]Leandro N Alem-Yupanqui[a-10]--
-
ACT M01:30[a-22]Mercedes-Deportivo Muniz[a-14]--
-
ACT M01:30[a-19]Puerto Nuevo-Ituzaingo[a-18]--
-
ACT M01:30[a-12]Victoriano Arenas-Uhl Que Sa[a-2]--
-
URU D201:30IA Sud America-La Luz--
-
ARGW D101:30Excursionistas (W)-San Lorenzo (W)--
-
Irish WNU01:30Yalong City (W)-DLR Waves (W)--
-
ARG D3FA01:30Deportivo Camioneros-Atenas--
-
BNY01:30Parana Clube (Youth)-Apucarana SC U20--
-
BRA D401:30Avenida RS-Cascavel PR--
-
ARG TB01:30Juventud de Bernal-Social Atletico Television--
-
ARG TB01:30Atletico Pilar-Ezeiza--
-
ITA D101:45[7]Lazio-Verona[15]--
-
BEL D101:45[7]KAA Gent-Westerlo[11]--
-
ENG PR02:00[4]Aston Villa-Chelsea[9]--
-
SPA D102:00[4]Atletico Madrid-Athletic Bilbao[5]--
-
FRA D102:00[1]Paris Saint Germain (PSG)-Le Havre[16]--
-
ENG LCH02:00[7]Hull City-Ipswich Town[3]--
-
BRA D102:00[15]Vasco da Gama-Criciuma[16]--
-
ALG D102:00[1]MC Alger-Paradou AC[5]--
-
CHI D102:00[16]CD Copiapo S.A.-Univ Catolica[10]--
-
CHI D202:00[8]Deportes Santa Cruz-CSD Antofagasta[4]--
-
VEN D202:00Deportivo Nueva Esparta-Maritimo de La Guaira--
-
CHI D302:00Linares Unido-Provincial Ovalle--
-
ARG D3FA02:00Crucero del Norte-Boca Unidos--
-
ARG D3FA02:00Independiente Chivilcoy-Sportivo Belgrano--
-
Brazil W L02:00Cruzeiro MG (W)-America Mineiro (W)--
-
BRA CEB02:00CEFAT Tirol-Cariri--
-
BNY02:00Avai (Youth)-Criciuma SC (Youth)--
-
BRA D402:00Uniclinic Atletico Cearense CE-Potiguar RN--
-
BRA D402:00Capital TO-Real FC--
-
BRA D402:00Democrata SL/MG-Nova Iguacu--
-
BRA D402:00Inter de Limeira-Pouso Alegre--
-
BRA D402:00Juazeirense-Itabaiana(SE)--
-
BRA D402:00Manauara-Rio Branco AC--
-
BRA D402:00CA Patrocinense-Ah so Santa SP--
-
BRA D402:00Petrolina PE-EC Jacuipense--
-
BRA D402:00River PI-Ag. Maraba--
-
BRA D402:00CS Sergipe-ASA AL--
-
BRA D402:00Serra-Audax Rio RJ--
-
POR D102:30[5]Vitoria Guimaraes-Boavista FC[13]--
-
POR L302:30Anadia-CF Canelas 2010--
-
VEN D202:30Real Frontera-Heroes de Falcon--
-
ARG D202:35[33]Patronato Parana-Talleres Rem de Escalada[29]--
-
PER D103:00[a-11]UTC Cajamarca-Atletico Grau[a-9]--
-
BRA D203:00[15]CRB AL-Amazonas FC[14]--
-
BRA D203:00[20]SC Paysandu Para-Botafogo SP[12]--
-
MAR D103:00[6]Olympique de Safi-IRT Itihad de Tanger[11]--
-
BOL D103:00[a-8]Independiente Petrolero-San Antonio Bulo Bulo[a-3]--
-
COL D203:00[a-14]Bogota FC-Leones[a-12]--
-
PER D203:00Club Ada Jaen-FC San Marcos--
-
PER D203:00Ayacucho Futbol Club-Academia Deportiva Cantolao--
-
PER D203:00EM Deportivo Binacional-UCV Moquegua--
-
PER D203:00Juan Aurich-Molinos El Pirata--
-
PER D203:00Santos Ica-Comerciantes FC--
-
PER D203:00Dep.San Martin-CD Coopsol--
-
PER D203:00Deportivo Llacuabamba-Juan Pablo II College--
-
PER D203:00Alianza Universidad-Union Huaral--
-
Can PL03:00[2]Forge FC-Valour[8]--
-
CHI WD103:00Colo Colo (W)-Santiago Morning (W)--
-
BRA D303:00[11]ABC RN-Nautico (PE)[9]--
-
BRA D303:00[17]Sao Jose PoA RS-Confianca SE[10]--
-
BRA D303:00[15]Ferroviario CE-Aparecidense GO[3]--
-
BRA D303:00[19]Sampaio Correa-Figueirense[4]--
-
USL CH03:05[1]Charleston Battery-Las Vegas Lights[12]--
-
ECU D103:30[a-16]Libertad FC-Orense SC[a-13]--
-
COL D203:30[a-3]Cucuta-Inter Palmira[a-11]--
-
URU D203:30Rentistas-CSyD Cooper--
-
Columbia W L03:30Inter Palmira (W)-Deportivo Cali (W)--
-
Parag WL03:30Cerro Porteno (W)-Olimpia Asuncion (W)--
-
BRA RR03:30Atletico Roraima-Progresso RR--
-
BRA D204:00[13]America MG-Gremio Novorizontin[6]--
-
CRC D104:00[a-10]Puntarenas-AD San Carlos[a-3]--
-
CRC D104:00[a-11]AD Grecia-Santos De Guapiles[a-12]--
-
GUA D104:00[a-4]Deportivo Mixco-CD Achuapa[a-6]--
-
ARG D204:00[8]Nueva Chicago-Atletico Mitre de Santiago del Estero[24]--
-
BRA LNA04:00[12]CD Arabe Unido-Sporting San Miguelito[9]--
-
BRA LNA04:00[2]Tauro FC-Alianza FC (PAN)[5]--
-
BRA LNA04:00[6]Herrera FC-Veraguas FC[11]--
-
BRA LNA04:00[7]CA Independente-CD Universitario[10]--
-
GUA D204:00Nueva Concepcion-Cuilapa FC--
-
Columbia W L04:00America de Cali (W)-Deportivo Pereira (W)--
-
Columbia W L04:00Atletico Nacional Medellin (W)-Millonarios (W)--
-
Columbia W L04:00Llaneros (W)-Junior (W)--
-
HON LDA04:00Lone FC-CA Boca Juniors Tocoa--
-
BRA D404:00Cianorte PR-Hercilio Luz SC--
-
BRA D404:00Princesa AM-Sao Raimundo/RR--
-
BRA D404:00Esporte Clube Sao Jose SP-Costa Rica MS--
-
BRA D104:30[20]Cuiaba-Atletico Mineiro[7]--
-
PAR D104:30[a-7]2 de Mayo PJC-Clud Libertad[a-1]--
-
CHI D104:30[12]Nublense-Cobreloa[9]--
-
CHI D204:30[15]Curico Unido-Deportes Temuco[13]--
-
CHI D304:30Concon National-CD Trasandino de Los Andes--
-
ARG D3FA04:30Sarmiento Resistencia-Sarmiento de La Banda--
-
BRA D404:30Portuguesa RJ-Ipatinga--
-
ARG D204:40[13]Agropecuario de Carlos Casares-San Martin Tucuman[4]--
-
BRA D305:00[13]Sao Bernardo-Tombense[7]--
-
BRA D405:00CS Esportivo AL-Retro/PE--
-
MEX D305:00Artesanos Metepec FC-Chilpancingo--
-
MEX D305:00CD Mexiquense-FC Santiago--
-
MEX D305:00Aguacateros CDU-Pachuca II--
-
PER D105:30[a-6]Cusco FC-Cienciano[a-5]--
-
BRA CM05:30Nautico (RR)-GA Sampaio--
-
BRA D305:30[1]Athletic Club MG-Remo Belem (PA)[14]--
-
Parag WL05:45Club Guarani (W)-Sportivo Trinidense (W)--
-
MEX D106:00[a-12]FC Juarez-Club Leon[a-11]--
-
ECU D106:00[a-5]Liga Dep. Universitaria Quito-Tecnico Universitario[a-8]--
-
USA WD106:00[4]North Carolina (W)-OL Reign Reign (W)[13]--
-
MEX D206:00[a-1]Venados FC-Atletico La Paz[a-7]--
-
URU D206:00Torque-CS Cerrito--
-
MEX D306:00Escorpiones FC-Club Petroleros de Salamanca--
-
MEX D306:00U.A. Zacatecas-Los Cabos United--
-
MLS Next PL06:00Chattanooga-Carolina Core--
-
USL CH06:05[20]Indy Eleven-North Carolina[17]--
-
USL CH06:05[21]Miami FC-San Antonio[7]--
-
USL CH06:05[19]Pittsburgh Riverhounds-Detroit City[4]--
-
ARG B M06:05[a-3]Colegiales-Ferrocarril Midland[a-10]--
-
MLS06:30[11]DC United-Seattle Sounders[12]--
-
MLS06:30[5]Philadelphia Union-Real Salt Lake[3]--
-
MLS06:30[12]Orlando City-Toronto FC[6]--
-
MLS06:30[8]New York City FC-Charlotte FC[9]--
-
MLS06:30[3]FC Cincinnati-Colorado Rapids[4]--
-
MLS06:30[4]Columbus Crew-Montreal Impact[10]--
-
MLS06:30[15]New England Revolution-Inter Miami CF[1]--
-
MLS06:30[2]New York Red Bulls-Vancouver Whitecaps[2]--
-
USA WD106:30[3]Chicago Red Stars (W)-Portland Thorns FC (W)[9]--
-
USA WD106:30[14]Utah Royals (W)-Houston Dash (W)[12]--
-
USL CH06:35[10]Birmingham Legion-Memphis 901[22]--
-
USL CH06:35[2]Louisville City FC-Hartford Athletic[11]--
-
USL CH06:35[9]Tampa Bay Rowdies-New Mexico United[6]--
-
ARG D206:40[6]Defensores de Belgrano-Atletico Atlanta[20]--